சேவல் சண்டையில் ஈடுபட்டிருந்த குற்றச்சாட்டில் நான்கு முதியவர்கள் கைது

சரிகேய்:

உலு எந்தை பாகான் தேசிய தொடக்கப் பள்ளியின் பின்புற மைதானத்தில், நேற்று நண்பகல் சேவல் சண்டையில் ஈடுபட்டிருந்த நான்கு முதியவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக, ஜுலாவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் ஆன்டாம்  சுலின் கூறினார்.

காவல்துறையினருக்கு கிடைத்த தகவலின் பேரில், ஜுலாவ் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு மற்றும் பாகான் காவல் நிலையம் ஆகியவை இணைந்து, நேற்று நண்பகல் 2.15 மணியளவில் மேற்கொண்ட Op Dudu நடவடிக்கையில், போலீஸ் இருப்பதை உணர்ந்த அங்கிருந்த குழுவினர் அனைவரும் அருகிலுள்ள காட்டுப் பகுதிக்கு ஓடிவிட்டனர்.

“இருப்பினும், 70 முதல் 74 வயதுடைய நான்கு முதியவர்கள் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டனர்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சோதனையின் விளைவாக, அவர்கள் ஐந்து உயிருள்ள கோழிகள், பந்தய மேசை, ஒரு துண்டு சிக்கன் ஸ்பர் மற்றும் ரொக்கம் RM39 உட்பட பல சான்றுப்பொருட்களையும் கைப்பற்றினர் என்று, அவர் மேலும் கூறினார்.

“1962 ஆம் ஆண்டு விலங்குகள் தடுப்பு மற்றும் வன்கொடுமைக்கான நடவடிக்கைகளின் பிரிவு 3(1) இன் படி அவர்கள் அனைவரும் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், அனைத்து சந்தேக நபர்களும் அதே சட்டத்தின் பிரிவு 5(3) இன் படி, மூன்று மாதங்கள் சிறைத்தண்டனை அல்லது RM500 அபராதம் விதிக்கப்படலாம்” என்று அவர் கூறினார்.

“குற்றச் செயல்கள் குறித்த எந்தத் தகவலையும் காவல்துறைக்கு தெரிவிக்குமாறு அவர் பொதுமக்களைக் கேட்டுக் கொண்டார், குறிப்பாக ஜூலாவ் மற்றும் பாகான் பகுதிகளில் சேவல் சண்டை போன்ற சூதாட்டத்தில் ஈடுபடும் எந்த தரப்புடனும் காவல்துறை சமரசம் செய்து கொள்ளாது என்றார்.” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here