கோம்பாக்கில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் இரு குழந்தைகள் உடல் கருகி உயிரிழந்தனர்

கோம்பாக், கம்போங் தாங்கூட்டில் உள்ள ஒற்றை மாடி வீட்டில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் இரண்டு குழந்தைகள் உயிரிழந்தனர்.

திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 2) அதிகாலை 3.54 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் டத்தோ நோராஸாம் காமிஸ் தெரிவித்தார்.

மொத்தம் 12 பணியாளர்கள் மற்றும் பல தீயணைப்பு வாகனங்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டன, மேலும் தீ வீட்டின் 70% தீப்பிடித்தது. அதிகாலை 4.13 மணியளவில் நாங்கள் தீயை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்தோம் என்று திங்களன்று தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

ஆறு வயது சிறுவன் மற்றும் ஒன்பது வயது சிறுமியின் உடல்கள் அதிகாலை 4.43 மணியளவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். வீடு பூட்டப்பட்டிருந்த நிலையில் அப்போது பெற்றோர் வீட்டில் இல்லை. தீ விபத்துக்கான காரணம் குறித்து தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here