புதிய அரசாங்கம், பினாங்கு படகு சேவைக்கான புதிய அணுகுமுறை என்கிறார் குவான் எங்

 மாநிலத்தின் சின்னமான படகுகள் தொடர்பாக மத்திய அரசு எடுக்கும் எந்த முடிவையும் பினாங்கு துறைமுக ஆணையம் (PPC) உடனடியாக செயல்படுத்தும் என்று பினாங்கு முன்னாள் முதல்வர் லிம் குவான் எங் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

2020ல் ஒழிக்கப்பட்ட படகுச் சேவையின் பிரச்சினையை பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிமிடம் கடந்த மாதம் முதல் இரண்டு முறை கேள்வி எழுப்பியதாக டிஏபி தலைவர் கூறியதாக பெர்னாமா செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

இந்தப் பிரச்சினையில் நாங்கள் ஆக்கப்பூர்வமான உரையாடல்களை நடத்தினோம். ஒற்றுமை அரசு எடுக்கும் எந்த முடிவையும் பொது மக்கள் கூட்டமைப்பு செயல்படுத்த தயாராக இருக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன்.

அரசாங்கம் மாறிவிட்டது என்பதையும், பழைய படகுப் பிரச்சினை தொடர்பான அணுகுமுறையும் முன்னுரிமையும் மாறிவிட்டன என்பதையும் அவர்கள் (பிபிசி) புரிந்துகொள்வார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார். டிஏபி பொதுச் செயலாளர் லோக் சியூ ஃபூக் இப்போது இருந்தார் என்பதை ஆணையத்தின் பொறுப்பாளர்களுக்கு போக்குவரத்து அமைச்சர் நினைவூட்டினார்.

இருப்பினும், ஒற்றுமை அரசாங்கத்தின் கீழ் சின்னமான படகு சேவை மீண்டும் வருமா என்பது பற்றி பாகன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விவரிக்கவில்லை.

126 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக ஒரு படகு சேவை பினாங்கு தீவை மெயின்லேண்டில் உள்ள பட்டர்வொர்த்துடன் இணைக்கிறது. 2020 ஆம் ஆண்டில், ஐம்பது தசாப்தங்களுக்குப் பிறகு double-decker vehicular cum passenger ferries பயன்பாடு நிறுத்தப்பட்டு, பயணிகளுக்கான வேகப் படகுப் படகு சேவையுடன் மாற்றப்பட்டது. பழைய படகுகள் தற்போது சைக்கிள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள்களுக்கு பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here