இந்த டிஜிட்டல் உலகில் நடிகர் அஜித் மிக வித்தியாசமானவர்…! எப்படி தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

நடிகர் அஜித் குமார்

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் உருவாகி உள்ள திரைப்படம் ‘துணிவு’. இந்த படத்தில் மஞ்சுவாரியர், சமுத்திரக்கனி, ஜி.எம்.சுந்தர், மகாநதி சங்கர், ஜான் கொக்கன் உள்ளிட்ட பலர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். போனி கபூர் தயாரித்துள்ள இந்த படத்தின் தமிழ்நாடு வெளியீட்டு உரிமையை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவிஸ் நிறுவனம் பெற்றுள்ளது.

‘துணிவு’ திரைப்படம் வருகிற பொங்கலுக்கு வெளியாகவுள்ளது. மீபத்தில் ‘துணிவு’ படத்தின் ‘சில்லா சில்லா’, காசேதான் கடவுளடா’, ‘கேங்ஸ்டா’ஆகிய பாடல்கள் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. பெரும் எதிர்பார்ப்பில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தின் டிரைலர் சமீபத்தில் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. தணிக்கைக் குழு இப்படத்திற்கு யு/ஏ சான்றிதழ் வழங்கியுள்ளது.

அஜித் குமாரைப் பற்றி நாம் அறிந்த ஒரு சுவாரஸ்யமான தகவல்கள் இங்கே அஜித்குமார் செல்போன் பயன்படுத்துவதில்லை என்பது தெரியுமா? சமீபத்தில் ஒரு பேட்டியில், அஜித்தின் எண்ணை எந்த பெயரில் சேமித்து வைப்பீர்கள் என்று திரிஷாவிடம் கேட்கப்பட்டது ஆனால் அவர் மொபைல் போன் பயன்படுத்துவதில்லை என்று கூறினார்! எனவே அவர் மக்களுடன் எவ்வாறு தொடர்பு கொள்கிறார்? அஜித் நடிக்கும் ஒவ்வொரு படத்திற்கும் ஒரு புதிய சிம்கார்டைப் பெற்று அதனை பயன்படுத்தி கொள்கிறார்.

படம் வெளியானதும், புதிய படத்திற்காக சிம்கார்டை மாற்றிக் கொள்கிறார். இது மிகவும் தொழில்முறையாகத் தான். ஏனென்றால் அவருடன் வேலை செய்யாதபோது வெவ்வேறு குழுக்களிடமிருந்து வரும் தேவையற்ற தொலைபேசி அழைப்புகளால் அவருக்கு தொந்தரவு ஏற்படாது. அஜித் சமூக ஊடகங்களிலிருந்து விலகி இருக்கிறார் மற்றும் எந்த சமூக ஊடக கணக்கும் அவருக்கு இல்லை.

அவர் வெளியிட விரும்பும் அனைத்து செய்திகள் அறிக்கைகள் சமூக ஊடகங்களில் செயலில் உள்ள அவரது செய்தித் தொடர்பாளர் சுரேஷ் சந்திரா மூலம் வருகின்றன. இது அஜித் ரசிகர்களுக்கு கொஞ்சம் ஏமாற்றமாக இருக்கும், ஏனெனில் அவர்கள் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் அவருக்காக குரல் கொடுக்கிறார்கள். மற்ற தமிழ் நடிகர்களை போலல்லாமல், 2011 ஆம் ஆண்டு தனது ரசிகர் மன்றங்களை கலைக்க அஜித் முடிவு செய்தார். இதற்குக் காரணம், சிலரால் அவர்கள் தவறாகப் பயன்படுத்தப்படுவதாக அவர் உணர்ந்தார்.

ஆனால் ரசிகர்களே உருவாக்கிய ரசிகர் மன்றங்கள் உள்ளன மற்றும் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக உள்ளன. உண்மையில், மலேசியாவில், துணிவு படத்தை விளம்பரப்படுத்த ரசிகர்கள் வேறு லெவலுக்குச் சென்றுவிட்டனர். அவர்கள் நகரம் முழுவதும் கட்டிட உச்சியில் எல்இடி வைத்து விளம்பரம் செய்து உள்ளனர்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here