கைப்பந்து பயிற்சியாளர் மீதான விசாரணை தொடரும் என்கிறார் ஹன்னா இயோ

ஜோகூரில் நடந்த போட்டியில் இரண்டு டீன் ஏஜ் வாலிபால் வீரர்களை அறைந்த பயிற்சியாளர் குறித்து இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு அமைச்சகம் விசாரணையைத் தொடரும். எதிர்காலத்தில் இதுபோன்ற சம்பவங்கள் நிகழாமல் தடுக்கவே இது என அமைச்சர் Hannah Yeoh ட்விட்டரில் பதிவிட்டுள்ளார். @KBSMalaysia எங்கள் சுயாதீன விசாரணையைத் தொடரும்.ஏனெனில் இது ஒரு பயிற்சியாளர் அல்லது இரண்டு வீரர்களைப் பற்றியது அல்ல. ஆனால் விளையாட்டுகளில் அடுத்த தலைமுறைக்கு நாங்கள் அமைக்கும் ஒரு முன்னுதாரணமாகும்.

@FadlinaSiddiq மற்றும் நானும் இதில் ஒன்றாக இருக்கிறோம். TQ, என்று அவர் கல்வி அமைச்சரைக் குறிப்பிடுகிறார். சமீபத்தில் ஜோகூரில் நடந்த 2022 மலேசிய இளைஞர் யு14 வாலிபால் சாம்பியன்ஷிப்பில் பயிற்சியாளர் இரண்டு சிறுமிகளை அறைந்த வீடியோ கிளிப்பில் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளது. அவரது செயல், யோவ் உட்பட பலரின் கோபத்தை ஈர்த்தது, அப்படிச் செய்வது தவறு என்று கூறினார்.

இன்று முன்னதாக, Melaka மாநில இளைஞர் மேம்பாடு, விளையாட்டு மற்றும் NGO நிர்வாக கவுன்சிலர் VP சண்முகம், பயிற்சியாளர் தனது செயலுக்கு மன்னிப்பு கேட்க மாணவர்களின் பெற்றோரை சந்தித்ததாக பெர்னாமா செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. அதைத் தொடர்ந்து, பயிற்சியாளரால் அறைந்த இரண்டு டீனேஜ் மாணவி ஒருவரின் தந்தை, ஆசிரியரை மன்னித்துவிட்டதாகவும் அவர் மீது எந்த ஒழுங்கு நடவடிக்கையும் எடுக்கப்படாது என்று நம்புவதாகவும் கூறினார்.

இதற்கிடையில், மலாக்காவில் 14 வயதுக்குட்பட்ட பெண்கள் கைப்பந்து அணியினர் தங்கள் பயிற்சியாளருக்கு ஆதரவாக முன்வந்தனர். டுவிட்டர் பதிவில், அவர்கள் சமூக ஊடகங்களில் இந்த சம்பவத்தை வைரலாக்குவதை நிறுத்துமாறு நெட்டிசன்களை வலியுறுத்தியுள்ளனர். எங்கள் பயிற்சியாளரை நாங்கள் நேசிப்பதால் இந்த சிக்கலை வைரலாக்குவதை நிறுத்துங்கள். எது நல்லது கெட்டது என்று முடிவு செய்வோம். நாங்கள் எங்கள் பயிற்சியாளருக்கும் எங்கள் அணிக்கும் ஆதரவாக நிற்போம் என்று அவர்கள் தெரிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here