போக்குவரத்திற்கு எதிராக வாகனமோட்டிய லோரி ஓட்டுநர் கைது

இஸ்கந்தர் புத்ரி, KM5.5 இரண்டாவது இணைப்பில் போக்குவரத்துக்கு எதிராக காரை ஓட்டியதற்காக 41 வயது லோரி டிரைவர் கைது செய்யப்பட்டார். சந்தேக நபரும் குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டி வந்ததாகவும், மற்றொரு வாகனத்தில் மோதியதாகவும் இஸ்கந்தர் புத்ரி OCPD  ரஹ்மத் அரிஃபின் தெரிவித்தார்.

இந்தச் சம்பவம் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜனவரி 3) மாலை 4.30 மணியளவில் நிகழ்ந்தது. விசாரணையில் லோரி ஓட்டுநர் கூலாயிலிருந்து தஞ்சோங் பெலேபாஸ் துறைமுகம் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தது தெரியவந்தது.

“Gelang Patah R&R இல் வந்தவுடன், லோரி ஓட்டுநர் துறைமுகத்திற்கான சந்திப்பைத் தவறவிட்டு, துறைமுகத்தை நோக்கி எதிர் பாதையில் சென்றார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். ஏசிபி ரஹ்மத் மேலும் கூறுகையில், லோரி வலது பாதையில் சென்றதால் எதிரே வந்த வாகனம் மீது மோதி விபத்துக்குள்ளானது.

கார் ஓட்டுநருக்கு கழுத்து மற்றும் கால்களில் காயம் ஏற்பட்டது.  சிகிச்சைக்காக சுல்தானா அமீனா (HSA) மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக  அவர் மேலும் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 44(1)ன் கீழ் குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டினால் அதிகபட்சமாக RM20,000 அபராதமும், 10 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனையும் விதிக்கப்படும் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

இதற்கிடையில், ஜோகூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை Syuhaidy Fazly Yahya, கார் ஓட்டுநருக்கு சிறிய காயம் மட்டுமே ஏற்பட்டதாகவும், பொதுமக்களால் காப்பாற்றப்பட்டதாகவும் கூறினார். லோரி ஓட்டுநர் காயமின்றி இருந்ததால், அவர் தானாகவே வாகனத்தை விட்டு வெளியேறினார் என்று அவர் கூறினார். முன்னதாக, 50 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது, எதிரே வந்த காரை லோரி மோதுவதைக் காட்டுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here