மது போதையில் போக்குவரத்திற்கு எதிராக வாகனமோட்டிய லோரி ஓட்டுநருக்கு 4 நாட்கள் தடுப்புக்காவல்

ஜோகூர் பாரு: இரண்டாவது இணைப்பு விரைவுச்சாலையின் கிமீ 5.5 இல் நேற்று போக்குவரத்துக்கு எதிராக வாகனம் ஓட்டியதற்காக கைது செய்யப்பட்ட லோரி ஓட்டுநரின் விசாரணையை எளிதாக்குவதற்காக இன்று முதல் நான்கு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 44 (1) இன் கீழ் விசாரணைக்காக மாஜிஸ்திரேட் நூர்சிஹான் அப்துல் ரஹ்மானால் 41 வயதான நபருக்கு எதிராக தடுப்புகாவல் உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது.

நேற்று, இஸ்கந்தர் புத்ரி காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரஹ்மத் அரிஃபின், சந்தேக நபர் குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டியதாகவும், மற்ற வாகனங்களுடன் மோதியதாகவும் கூறினார்.

மாலை 4.30 மணியளவில் லொறி ஓட்டுநர் கூலாயிலிருந்து தஞ்சோங் பெலேபாஸ் துறைமுகம் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தபோது இந்தச் சம்பவம் இடம்பெற்றதாக அவர் கூறினார். லோரி ஓட்டுநர் துறைமுகத்திற்குச் செல்லும் சந்திப்பைத் தவறவிட்டு துறைமுகத்தை நோக்கி எதிர் பாதையில் சென்ற காணொளி சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here