ஹோட்டல் அறையில் ‘பல் கிளினிக்’ நடத்தி வந்ததாக இல்லத்தரசி மீது குற்றச்சாட்டு

கோல தெரங்கானுவில் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு  பதிவு செய்யாமல் தனியார் பல் மருத்துவமனை அமைத்த குற்றச்சாட்டில் இல்லத்தரசி ஒருவர் இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார். நீதிபதி நஸ்லிசா முகமட் நஸ்ரி முன்னிலையில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட நோராசியா அப்துல் ரஹ்மான் தன் மீதான குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்ட பின்னர் வாக்குமூலம் அளித்தார்.

41 வயதான பெண், தனியார் சுகாதார வசதிகள் மற்றும் சேவைகள் சட்டம் 1998 (சட்டம் 586) இன் படி பதிவு செய்யாமல் ஜாலான் சுல்தான் ஜைனால் அபிதினில் உள்ள ஹோட்டல் அறையில் 20 ஆகஸ்ட் 2021 மாலை 5.55 மணிக்கு பல் வெண்மையாக்கும்  சிகிச்சையை வழங்கியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சட்டம் 586 இன் பிரிவு 4(1) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டார் மற்றும் அதே சட்டத்தின் பிரிவு 5(1)(a) இன் கீழ் தண்டிக்கப்படலாம். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் இது RM300,000 வரை அபராதம் அல்லது அதிகபட்சம் ஆறு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையை அல்லது இரண்டும் வழங்குகிறது.

நீதிபதி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவரை ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM3,500 பிணையில் விடுவிக்க அனுமதித்தார் மற்றும் வழக்கை மீண்டும் குறிப்பிடுவதற்கு பிப்ரவரி 6 தேதியை நிர்ணயித்தார். சுகாதார அமைச்சகத்தின் வழக்குரைஞர் நோசைசெலி அபு சாமாவால் வழக்குத் தொடரப்பட்டது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்  சார்பில் வழக்கறிஞர் ஒருவரால் ஆஜராகவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here