அச்சுறுத்தலாக இருந்த 5 அடி மலைப்பாம்பு பிடிப்பட்டது

 சிபு: புதன்கிழமை (ஜனவரி 4) ஜாலான் பாண்டுங்கில் ஒரு குடும்பத்தை பயமுறுத்திய ஐந்து அடி நீளமுள்ள மலைப்பாம்பு குடிமைத் தற்காப்புப் படையினரால் பிடிக்கப்பட்டது. 41 வயதுடைய பெண் ஒருவர் வீட்டின் பின்புறத்தை சுத்தம் செய்து கொண்டிருந்த போது மலைப்பாம்பைக் கண்டார்.

அந்தப் பெண் உடனடியாக மலேசியக் குடிமைத் தற்காப்புப் படையை (APM) உதவிக்கு அழைத்தார். சிபு மாவட்ட குடிமைத் தற்காப்புப் படை அதிகாரி லெப்டினன்ட். எம் (பிஏ) பிராங்க்ளின் பிளிகாவ் கூறுகையில், காலை 10.29 மணிக்கு அந்தப் பெண்ணிடம் இருந்து அவரது தரப்புக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

ஊர்வன பிடிக்க இரண்டு ஏபிஎம் உறுப்பினர்கள் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக அவர் கூறினார். சம்பவ இடத்திற்கு வந்த ஏபிஎம் உறுப்பினர்கள் புகார்தாரரின் வீட்டின் பின்புறம் உள்ள மரக் குவியலில் இன்னும் ஐந்து அடி நீளமுள்ள மலைப்பாம்பு இருப்பதைக் கண்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

ஃபிராங்க்ளின் அவர்கள் பாம்பை பிடிக்க சுமார் ஐந்து நிமிடங்கள் எடுத்ததாக கூறினார். பாம்பை அதன் அசல் வாழ்விடத்தில் விடுவிக்கப்படுவதற்கு முன்பு சிபு மாவட்ட ஏபிஎம் அலுவலகத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது, இது பாதுகாப்பான வனப்பகுதியில் விடப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here