சீன புத்தாண்டை முன்னிட்டு 291 கூடுதல் விமானங்களுக்கு அனுமதி

பண்டிகைக் காலங்களில் விமானக் கட்டண உயர்வு பிரச்னையைச் சமாளிக்கும் வகையில், சீனப் புத்தாண்டு கொண்டாட்டங்களுக்காக, பல்வேறு உள்நாட்டு இடங்களுக்கு மொத்தம் 291 கூடுதல் விமானங்களை மலேசிய விமானப் போக்குவரத்து ஆணையம் (மாவ்காம்) அங்கீகரித்துள்ளது.

ஜனவரி 18 முதல் 31 வரையிலான பயணக் காலத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கூடுதல் விமானங்களில் பாதேக் ஏர், ஏர் ஆசியா, மலேசியா ஏர்லைன்ஸ், மை ஏர்லைன் மற்றும் எஸ்கேஎஸ் ஏர்வேஸ் போன்ற பல விமான நிறுவனங்கள் ஈடுபட்டுள்ளதாக போக்குவரத்து அமைச்சர் அந்தோனி லோக் சியூ ஃபூக்  தெரிவித்தார்.

பண்டிகைக் காலங்களில் விமானக் கட்டண உயர்வைச் சமாளிக்க இது (கூடுதல் விமானங்கள்) ஒரு சிறந்த அணுகுமுறையாகும், இது சில காலமாக தீர்க்கப்படாத பிரச்சினையாக உள்ளது.

ஹரி ராயா உட்பட பிற பண்டிகைக் காலங்களிலும் இந்த அணுகுமுறை பயன்படுத்தப்படும்  என்று பாதேக் ஏரின் கூடுதல் விமானங்களை சபா மற்றும் சரவாக் மற்றும் ஜப்பானிய நகரங்களுக்கு புதிய இடங்களுக்கு இன்று அறிமுகப்படுத்திய பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

மலேசியாவின் சிவில் விமானப் போக்குவரத்து ஆணையத்தின் (CAAM) தலைவர் டான்ஸ்ரீ முகமட் கைருல் அடிப் அப்துல் ரஹ்மான், Mavcom நிர்வாகத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ சரிபுடின் காசிம், மலேசியா ஏர்போர்ட்ஸ் ஹோல்டிங்ஸ் Bhd (MAHB) நிர்வாக இயக்குநர் டத்தோ இஸ்கந்தர் மிசல் மஹ்மூத் மற்றும் பாடிக் ஏர் தலைமைச் செயல் அதிகாரி முஷாபிஸ் முஷாபிஸ்தா ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

பாதேக் ஏர் இன்று சரவாக் மற்றும் சபாவிற்கு 35 கூடுதல் விமானங்களை குச்சிங்கிற்கு RM299 மற்றும் கோத்த கினபாலுவிற்கு RM399 என்ற நிலையான கட்டணத்தில் அறிமுகப்படுத்தியது.

சுபாங் ஸ்கைபார்க்கிலிருந்து ஜோகூர் பாரு, பினாங்கு, கோத்த பாரு மற்றும் லங்காவிக்கு ஒருவழியாக RM259 என்ற நிலையான கட்டணத்தில் 42 கூடுதல் விமானங்களையும் ஏர்லைன்ஸ் வழங்குகிறது.

இதற்கிடையில், பாதேக் ஏர் அறிமுகப்படுத்திய மூன்று புதிய இடங்களான டோக்கியோ, சப்போரோ மற்றும் ஒசாகா, மலேசியா மற்றும் ஜப்பான் இடையே வர்த்தகம் மற்றும் சுற்றுலா உள்ளிட்ட பல்வேறு துறைகளில் இருதரப்பு உறவுகளை வலுப்படுத்தும் என்று லோக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here