‘சுறாக்கள்’ உட்பட யார் மீதும் நடவடிக்கை எடுக்க எம்ஏசிசிக்கு சுதந்திரம் உள்ளது – பிரதமர்

கோலாலம்பூர்: டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் தலைமையிலான ஐக்கிய அரசு, நெத்திலி மீன்களில் மட்டும் கவனம் செலுத்தாமல், சுறா மீன்கள் உட்பட ஊழலை எதிர்த்துப் போராடும் விஷயத்தில் சமரசம் செய்யாது. உண்மையில், மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்திற்கு (எம்ஏசிசி) யார் மீதும் நடவடிக்கை எடுக்க முழு சுதந்திரம் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவரே வலியுறுத்தினார்.

ஊழலுக்கு எதிரான நடவடிக்கை அரசியல் பழிவாங்கும் நடவடிக்கை என்றும், அதற்குப் பதிலாக, சீர்திருத்த நிகழ்ச்சி நிரலின் ஒரு பகுதி என்றும் அவர் மறுத்தார். அவரைப் பொறுத்தவரை, ஊழலுக்கு எதிரான போராட்டம் நெத்திலியில் மட்டும் கவனம் செலுத்தவில்லை. ஆனால் சுறாக்களும் கைது செய்யப்பட்டு நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளன.

நான் MACC க்கு முழு நெகிழ்வுத்தன்மையையும் அதிகாரத்தையும் வழங்கினேன். ஓரளவிற்கு பல (வழக்குகள்) வெளிப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. ஒவ்வொரு முறையும் நான் அதைப் பற்றி கருத்து தெரிவிக்க விரும்பவில்லை. அமலாக்க அதிகாரிகளுக்கு அதிகாரம் வழங்கப்படுகிறது. ஒவ்வொரு வாரமும் நான் உத்தரவுகளை வழங்குகிறேன். யாராவது விசாரிக்கப்பட்டால் (எம்ஏசிசி) நான் தலையிட மாட்டேன் என்று அவர் சிறப்பு Naratif Khas  நிகழ்ச்சியில் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here