ரொக்கப் பரிசைப் பெற பொதுமக்களுக்கு MCMC மின்னஞ்சல், குறுஞ்செய்திகளை அனுப்பாது

கோலாலம்பூர்: தொலைத்தொடர்பு நிறுவனம் வழங்கும் போனஸ் திட்டத்தின் கீழ் ரொக்கப் பரிசுகளைப் பெறுவதற்கு மலேசியன் கம்யூனிகேஷன்ஸ் அண்ட் மல்டிமீடியா கமிஷன் (எம்சிஎம்சி) எந்த மின்னஞ்சலையோ அல்லது செய்தியையோ பொதுமக்களுக்கு அனுப்பப்படாது.

ஆணைக்குழு, இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், பொதுமக்கள் எப்போதும் விழிப்புடன் இருக்குமாறும், சரிபார்க்க முடியாத மின்னஞ்சல்கள் அல்லது செய்திகளால் எளிதில் ஏமாறாமல் இருக்கவும், அடையாள அட்டை எண்கள் போன்ற தனிப்பட்ட விவரங்களை தெரியாத நபர்களுக்கு வழங்குவதைத் தவிர்க்கவும் நினைவூட்டுகிறது.

மோசடி, தனிப்பட்ட தகவல் திருட்டு மற்றும் பிற வகையான குற்றங்களில் இருந்து தன்னைப் பாதுகாத்துக் கொள்வதில் பொது விழிப்புணர்வு முக்கியமானது என்று அறிக்கையைப் படியுங்கள்.

சைபர் இன்டலிஜென்ஸ் மானிட்டரிங் நெட்வொர்க்கின் கண்காணிப்பின் விளைவாக, அந்தச் செய்தி அனுப்பப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர் இன்னும் மேபேங்குடன் தீர்க்கப்படாத பரிவர்த்தனையை மேற்கொண்டுள்ளார். அதாவது வெற்றி பெற்றவர் என்று வைரஸ் செய்தி அல்லது மின்னஞ்சல் கூறுகிறது.

மேபேங்குடனான பரிவர்த்தனை முறையானது என்றும், அந்த நபர் அச்சமின்றி பணத்தைக் கோரலாம் என்றும் மின்னஞ்சல் கூறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here