கட்டுப்பாட்டை இழந்த கார்; சகோதரர்களான தார்னிஷ், சியாமளன் பலி

ஈப்போ: மேரு ராயா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை நிலையம் எதிரே உள்ள மழைக்கால வாய்க்காலில் கார் விழுந்ததில் சகோதரர்களான தார்ஷன், சியாமளன் ஆகிய இருவர் உயிரிழந்தனர்.

22 மற்றும் 29 வயதுடைய, உடன்பிறந்தவர்கள் நேற்று ஜாலான் ஜெலபாங்-கெமோரில் அதிகாலை நடந்த விபத்தில் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தனர் என்று ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் கூறினார்.

அவர்கள் கோலா கங்சாரில் உள்ள ஒரு நண்பரின் வீட்டில் இருந்து வீட்டிற்குச் சென்று கொண்டிருந்தனர். ஓட்டிக்கொண்டிருந்த இளைய சகோதரர், வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததால், அது ஒரு பக்கத்திலுள்ள தடுப்பு வழியாக மோதியது மற்றும் வாய்க்காலில் விழுந்தது. இதில் வேறு எந்த கார்களும் சிக்கவில்லை என்று சாட்சி ஒருவர் கூறினார்.

22 வயதான அந்த நபர் மலேசியா பெர்லிஸ் பல்கலைக்கழக மாணவர் என்றும் மூத்த சகோதரர் சிங்கப்பூரில் பொறியியாளர் என்றும் ACP Yahaya கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் சிதைந்த காருக்குள் சிக்கிக்கொண்டனர். அவர்களது உடல்களை தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் படையினர் மீட்டனர்.

இந்தச் சம்பவம் சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டத்தின் 41(1) பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். பேராக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர் முன்பு, இந்த விபத்து நேற்று அதிகாலை 5.20 மணியளவில் நிகழ்ந்ததாக நம்பப்படுகிறது. பலியானவர்கள் R. தார்னிஷ் 29, மற்றும் R. சியாமளன் 22 என பின்னர் அடையாளம் காணப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here