மேல் முறையீடு செய்வீர்: 1,000 ரிங்கிட் பார்க்கிங் அபராதம் குறைக்கப்படும்

கிள்ளான் பகுதியில் நேற்று வாகன நிறுத்துமிடம் இல்லாத இடங்களில் வாகனங்களை நிறுத்தியதற்காக (பார்க்கிங்) RM1,000 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்ட வாகனமோட்டிகள் அபராதத்தை குறைக்குமாறு நகராட்சி மன்றத்தில் முறையிடுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளனர்.

சிலாங்கூர் நிர்வாகக் குழு உறுப்பினர் Ng Sze Han, மன்றத் தலைவர் நோரெய்னி ரோஸ்லானுடன் இந்த விஷயத்தைப் பற்றி விவாதித்ததாகக் கூறினார்.அவர் அனைத்து முறையீடுகளையும் சாதகமாக பரிசீலிக்க ஒப்புக்கொண்டார்.

பெரும்பாலானோர் வேண்டுமென்றே இதைச் செய்யவில்லை என்று நான் நம்புகிறேன். இதுகுறித்து பேரவைத் தலைவருடன் விவாதித்தேன். அபராதம் குறைக்கப்பட வேண்டும் என்று தன்னிடம் நேரடியாக முறையிடுமாறு வாகனமோட்டிகளுக்கு அவர் அறிவுறுத்தினார் என்று அவர் எஃப்எம்டியிடம் கூறினார்.

வாகனமோட்டிகள் பூங்காக்களில் பார்க்கிங் விதிகளை மீறியதாகவும், அவர்களின் செயல் தாவரங்கள் மற்றும் பிற வளர்ச்சிகளுக்கு சேதம் விளைவிக்கும் என்றும் என்ஜி கூறினார். நீதிமன்றத்திற்குச் சென்றால் அதிகபட்ச அபராதம் RM1,000 என்றும், அது RM2,000 என்றும் அவர் கூறினார்.

சபையினால் RM1,000 கூட்டு அபராதம் விதிக்கப்பட்ட பின்னர் ஆயுதம் ஏந்திய 30 கார் உரிமையாளர்கள் பற்றிய  அறிக்கை குறித்து அவர் நேற்று கருத்து தெரிவித்தார். வயல்வெளியில் வாகனங்களை நிறுத்த கூடாது என்பதற்கான எந்தவிதமான அடையாளங்களும் இல்லை என வாகனமோட்டிகள் தெரிவித்தனர்.

அவர்களில் பெரும்பாலோர், தாமன் எங் ஆனில் உள்ள பல்நோக்கு மண்டபத்தில் நடைபெற்ற டேக்வாண்டோ போட்டியில் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு ஆதரவளிக்கச் சென்றிருந்த பெற்றோர்களை உள்ளடக்கியிருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here