மூத்த குடிமகனின் வங்கி அட்டைகளைப் பயன்படுத்தி நகைகளை வாங்கிய பிலிப்பைன்ஸ் நாட்டவர் கைது

கோலாலம்பூர்: ஆன்லைன் தளத்தில் பல்வேறு நகைகளை வாங்குவதற்காக ஓய்வூதியதாரரின் வங்கி அட்டையை மோசடி செய்ததாக சந்தேகத்தின் பேரில் பிலிப்பைன்ஸ் நாட்டைச் சேர்ந்த ஒருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அமிஹிசாம் அப்துல் ஷுகோர் கூறுகையில், 37 வயதுடைய சந்தேக நபர், உடல்நலக் குறைபாடுள்ள ஓய்வூதியம் பெறுபவரின் பராமரிப்பாளராகவும் இருக்கிறார்.

தங்க வளையல்கள், “தங்கக் கட்டிகள்” மற்றும் தங்கச் சங்கிலிகள் மற்றும் தங்கச் சங்கிலிகள் வாங்குவதற்காக 19 பரிவர்த்தனைகளை செய்ததாக ஒப்புக்கொண்டார். கடந்த செவ்வாய்கிழமை Persiaran Zaaba, Taman Tun Dr. Ismail என்ற இடத்தில் கைது செய்யப்பட்டார். 85 வயதான மூத்த குடிமகன், டிசம்பர் 20 அன்று தாமான் துன் டாக்டர் இஸ்மாயிலில் உள்ள உள்ளூர் வங்கிக் கிளையில் தனது வங்கிக் கணக்கை விரிவாகச் சரிபார்த்த பிறகு, சந்தேக நபரால் தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்ததாக அவர் கூறினார்.

RM47,940.61 என மதிப்பிடப்பட்ட பரிவரித்தனை நோக்கத்திற்காக செப்டம்பர் முதல் டிசம்பர் 2022 வரை பணம் நிராகரிக்கப்பட்டதை பாதிக்கப்பட்டவர் கண்டறிந்தார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் பின்னர் குறித்த பொருட்களை மூலதனத்தைச் சுற்றி விற்பனை செய்ததாகவும், விற்பனையின் பணம் அவரது தனிப்பட்ட பாவனைக்காக செலவிடப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். ஏமாற்றியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் 420வது பிரிவின்படி மேலும் விசாரணைக்காக சந்தேகநபர் ஏழு நாட்களுக்கு என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here