45 முறை சுங்கக் கட்டணத்தைத் தவிர்த்த மெர்சிடிஸ் ஓட்டுநர் பிடிபட்டார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: மெர்சிடிஸ் பென்ஸ் ஏ-கிளாஸ் ஹேட்ச்பேக் காரை ஓட்டிச் சென்ற பெண் ஒருவர், 45 முறை சுங்கக் கட்டணத்தை செலுத்தாமல் தவிர்த்ததால் பிடிபட்டார். நெடுஞ்சாலை ஆபரேட்டர் Prolintas கூறுகையில், அந்தப் பெண் அந்த இடத்திலேயே குடியேற ஒப்புக்கொண்டார். அவர் கடந்த காலத்தில் செலுத்துவதைத் தவிர்த்திருந்த டோல் கட்டணங்களில் RM275.65 நிலுவைத் தொகையைக் குவித்திருந்தார்.

அம்பாங்-கோலாலம்பூர் உயர்த்தப்பட்ட நெடுஞ்சாலையில் உள்ள ஒரு சுங்கச்சாவடியில் அந்தப் பெண் 45 முறை கட்டணம் செலுத்துவதைத் தவிர்த்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டதை அடுத்து, அவர் சமீபத்தில் நிறுத்தப்பட்டதாக Prolintas ட்விட்டரில் தெரிவித்தார்.

மோட்டார் எழுத்தாளர் பால் டான், வாகனம் பழைய தலைமுறை மாடல் என்று குறிப்பிட்டார்… அதற்கு ட்விட்டர் பயனர் ஒருவர் டிரைவரை ஒரு கஞ்சத்தனமான பணக்காரர் என்று கேலி செய்து பதிலளித்தார். மற்றொருவர் கூறினார்: “பழைய மாடல், ஒருவேளை பயன்படுத்தலாமா? அவ்வளவு பணக்காரர் இல்லை இந்த அக்கா”.

Prolintas இன் செய்தித் தொடர்பாளர் நெடுஞ்சாலை பயனர்களை இன்றைய நடவடிக்கையை ஒரு எச்சரிக்கையாகக் கருதுமாறு வலியுறுத்தினார். இந்த ஒழுக்கக்கேடான செயலைப் பின்பற்ற வேண்டாம் என்று அவர் பதிவிட்டு, நெடுஞ்சாலைப் பயனர்களுக்கு சுங்கக் கட்டணத்தைத் தவிர்ப்பதன் மூலம் அவர்கள் அத்துமீறி நுழைவது மட்டுமல்லாமல் மற்ற வாகனங்களுக்கும் ஆபத்தை ஏற்படுத்துகிறார்கள் என்பதை நினைவூட்டினார்.

பூம் கேட் இறங்குவதற்கு முன் வாகனங்கள் எதிரே வருபவர்களைக் கடந்து செல்லும்போது சுங்கவரி ஏய்ப்பு பொதுவாக நடக்கும். பிடிபடும் ஏய்ப்பாளர்கள், குற்றம் சாட்டப்பட்டு தண்டிக்கப்பட்டால், RM2,000 முதல் RM5,000 வரை அபராதம் விதிக்கப்படும் வாய்ப்பை எதிர்கொள்கின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here