பெண்ணின் அடக்கத்தை அவமதிக்கும் காணொளியில் சிக்கிய உணவு விநியோகஸ்தரை தேடும் போலீசார்

பெண்ணின் நாகரீகத்தை அவமதித்ததாக கூறப்படும் உணவு விநியோகஸ்தரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 8) காவல்துறை புகார் அளிக்கப்பட்டதையடுத்து அவர்கள் எச்சரிக்கப்பட்டதாக பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீத் தெரிவித்தார். 27 வயதான புகார்தாரர், ஒரு பெண், உள்ளூர் ஆடவர் ஒருவர் தன்னிடம் மோசமான கருத்துக்களைக் கூறியதாகக் கூறினார். இது தொடர்பாக அவர் புதன்கிழமை (ஜனவரி 11) வெளியிட்ட அறிக்கையில், சமூக ஊடகங்களில் வீடியோ ஒன்று பரப்பப்பட்டது.

எந்தவொரு பெண்ணின் நாகரீகத்தையும் வார்த்தையால், ஒலி, சைகை அல்லது பொருளின் மூலம் வேண்டுமென்றே அவமதித்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 509 ஆவது பிரிவின் கீழ் போலீசார் விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

1 நிமிடம் 9-வினாடி வீடியோவில் உணவு விநியோகஸ்தர் தோன்றும் ஒரு நபர் தன்னைப் பதிவு செய்யும் மற்றொரு நபரிடம் பேசுவதைக் காட்டுகிறது. வீடியோவில், சந்தேக நபர், “Kalau dekat Thailand, ini perempuan sedap” (தாய்லாந்தில் இருந்தால், இந்த பெண் நன்றாக இருக்கும்) என்று கூறுவதைக் கேட்கலாம். கேமராவுக்குப் பின்னால் இருந்தவர், அவர் தனது காதலியைப் பற்றி பேசுவதாக அவரிடம் கூறுகிறார். சந்தேகப்பட்டவர் தனக்குத் தெரியாது என்று எரிச்சல் தொனியில் கூறி மன்னிப்புக் கேட்கிறார்.

அந்த நபர்  போலீசாரிடம் புகார் அளிப்பேன் என்று அச்சுறுத்தியபோது, சந்தேக நபர் அவரை அவ்வாறு செய்யுமாறு கூறுகிறார். ACP முகமட் ஃபக்ருதீன் சாட்சிகள் அல்லது சம்பவம் குறித்த தகவல் தெரிந்தவர்கள் முன் வந்து 010-401 2069 என்ற எண்ணில் உதவித் துணைத் தலைவர் லோ எங் கியோங்கைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here