பெரிய அதிகாரிகளின் பெயர்களைப் பயன்படுத்தி அரசு வேலைகள் என்பது குறித்து PSC எச்சரிக்கை

PSC அதிகாரிகள் பணத்திற்கு ஈடாக சிவில் சர்வீஸில் வேலை வாய்ப்புகளை வழங்குவதாகக் கூறப்படும் மோசடியில் ஏமாற வேண்டாம் என்று அரசு வேலை தேடுபவர்களை பொதுப் பணிகள் ஆணையம் (PSC) எச்சரித்துள்ளது. கமிஷனர்கள் மற்றும் உயர் அதிகாரிகளின் பெயர்களைப் பயன்படுத்தி போலி சமூக ஊடக கணக்குகளை உருவாக்கி இந்த சேவையை வழங்கும் ஒரு கும்பல் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக பிஎஸ்சி தெரிவித்துள்ளது.

இந்த போலி கும்பல் டெலிகிராம் இயங்குதளத்தில் செயலில் உள்ளது மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர்களை ஏமாற்ற இந்த அதிகாரிகளின் பெயர்கள் மற்றும் படங்களைப் பயன்படுத்துகிறது என்று அது தனது இணையதளத்தில் சமீபத்திய இடுகையில் தெரிவித்துள்ளது. நாங்கள் இந்த விஷயத்தை தீவிரமாகப் பார்க்கிறோம், மேலும் இந்த சிண்டிகேட் மூலம் ஏமாற வேண்டாம் என்று வேட்பாளர்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறோம், ஏனெனில் அரசு வேலைகளைப் பெறுவதற்கு பணம் செலுத்துவது போன்ற எதுவும் இல்லை.

வேலை வாய்ப்புகளுக்காக RM500 முதல் RM3,000 வரை பணம் கேட்கும் வாய்ப்புள்ள வேட்பாளர்களுடன் கும்பல் பரிமாற்றங்களின் பல திரைக்காட்சிகளையும் PSC வெளியிட்டுள்ளது. கும்பல்கள் யாரையும் அணுகினால், Unit.integriti@spa.gov.my என்ற மின்னஞ்சல் மூலம் கமிஷனுக்கு தெரிவிக்க வேண்டும் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here