ஜோகூரில் மேலும் மூன்று வட்டி முதலைகள் பிடிபட்டனர்

கூலாயில் வட்டி முதலைகளின் சார்பில் தீ வைத்து நாசப்படுத்தியதாகக் கூறப்படும் மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

செவ்வாய் கிழமை (ஜன. 10) காலை 9 மணி முதல் பிற்பகல் 2.30 மணி வரை ஶ்ரீ ஆலம், இஸ்கந்தர் புத்ரி மற்றும் ஜோகூர் பாரு ஆகிய மூன்று இடங்களில் போலீசார் சோதனை நடத்தியதாக கூலாய் OCPD Supt Tok Beng Yeow தெரிவித்தார்.

25 முதல் 43 வயதுடைய இரண்டு ஆண்களும் ஒரு பெண்ணும் இந்த சோதனையில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.கூலாயை சுற்றியுள்ள தீ வைப்பு வழக்குகளில் அவர்கள் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்.

“(முதற்கட்ட விசாரணையின் போது) ஒரு வீட்டில் Molotov cocktail வீசுவதற்கும், இரண்டு வீடுகளில் சிவப்பு நிற பெயிண்ட் அடிப்பதற்கும் கடன் சுறா சிண்டிகேட்டிடம் இருந்து RM1,300 செலுத்தியதை ஒப்புக்கொண்டனர்  என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜன. 12) கூறினார்.

சந்தேகநபர்கள் இந்த வேலைகளை மேற்கொள்வதற்கு பயன்படுத்திய மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் பல பொருட்களையும் போலீசார் கைப்பற்றியதாக  டோக் மேலும் கூறினார். கூலாயில் உள்ள பிற உள்ளூர்வாசிகள் மற்றும் மாவட்டத்திற்கு வெளியில் இருந்து சந்தேகத்திற்குரிய நபர்களின் தொடர்பு குறித்தும் அவர்கள் விசாரணை நடத்தினர் என்றார்.

டோக்கின் கூற்றுப்படி, மூன்று சந்தேக நபர்களில் எவருக்கும் குற்றவியல் பதிவுகள் இல்லை. அவர்கள் அனைவரும் முறையே குறும்புகளால் இழப்பு ஏற்படுத்தியதற்காகவும், தீ விபத்துச் செயல்களில் ஈடுபட்டதற்காகவும் குற்றவியல் சட்டத்தின் 427 மற்றும் 435 பிரிவுகளின் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 16) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here