போலீஸ் கண்காணிப்பில் இருந்த ஒருவரைக் கொலை செய்ததாக இரு இந்திய வம்சாவளி ஆடவர்கள் மீது குற்றச்சாட்டு

இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு, இங்குள்ள கெமோர், தாமான் கிளேபாங் புத்ராவில், போலீஸ் கண்காணிப்பில் இருந்ததாக நம்பப்படும் ஒருவரைக் கொலை செய்த குற்றச்சாட்டின் பேரில், நண்பர்கள் இருவர் இன்று, மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டனர்.

வாசிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகளின் அடிப்படையில், டிசம்பர் 30 ஆம் தேதி, இரவு 10.40 மணி முதல் 11.28 மணி வரை, ஜாலான் புத்ரா 8C, தாமான் கிளேபாங் புத்ராவில், 37 வயதான டி மூர்த்தி என்பவரை வேண்டுமென்றே கொலை செய்ததாக எம் ஷார்ட் யானந்தம் நாயுடு, 28, மற்றும் ஜி கேசவராஜ், 31, ஆகியோர் மீது கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது .

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு எதிராக மலாய் மொழியில் வாசிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகளைப் புரிந்துகொண்டதாக இருவரும் தலை அசைத்தனர், ஆனால் கொலை வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்கு உட்பட்டதால், வாக்கு மூலம் எதுவும் பெறப்படவில்லை.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின்படி, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனையை வழங்கும் அதே சட்டத்தின் 34வது பிரிவுடன் சேர்த்து வாசிக்கப்பட்டன.

இவவழக்கு விசாரணை வரும் மார்ச் 6 ஆம் தேதி செவிமடுக்கப்படும் என்று மாவட்ட நீதிமன்ற நீதிபதி ஜெசிகா டெய்மிஸ் உத்தரவிட்டார்.

முன்னதாக, போலீஸ் கண்காணிப்பில் இருந்த ஒருவர் டிசம்பர் 30 அன்று தாமான் கிளேபாங் புத்ராவில் உள்ள அவரது வீட்டின் முன் இறந்து கிடந்தார் என ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here