அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் தீ: 2 குழந்தைகள் உள்ளிட்ட 4 பேருக்கு காயம்

கெப்போங் டேசா அமான் புரி அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் சனிக்கிழமை (ஜன. 14) அதிகாலை ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் இரண்டு குழந்தைகள் உட்பட 4 பேர் காயமடைந்தனர்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் இயக்குநர் டத்தோ நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், காயமடைந்தவர்கள் இரண்டு பெண்கள், ஒரு சிறுமி மற்றும் ஒரு சிறுவன் ஆவர்.

இந்தச் சம்பவம் அதிகாலை 3 மணியளவில் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. இது 12 மாடி கட்டிடத்தின் முதல் தளத்தில் ஏழு மலேசியர்கள் இருந்த  ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பை உள்ளடக்கியது. தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​தீ ஏற்கெனவே பொதுமக்களால் அணைக்கப்பட்டது.

முதற்கட்ட விசாரணையில், அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் மற்ற பகுதிகளுக்கு தீ பரவுவதற்கு முன்பு, அறையில் இருந்த சோபாவில் தீ விபத்து ஏற்பட்டது. இதனால் குடியிருப்பின் 30% முதல் 40% வரை சேதம் ஏற்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களின் முகம், கைகள் மற்றும் கால்களில் தீக்காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும் பின்னர் மேல் சிகிச்சைக்காக செலாயாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும் நோரசம் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர்கள் குறித்த கூடுதல் விவரங்களை அவர் தெரிவிக்கவில்லை.

தீ விபத்துக்கான சரியான காரணம் மற்றும் அதில் ஏற்பட்ட மொத்த இழப்புகள் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here