பிந்துலு தொடர் வீட்டில் ஏற்பட்ட தீ: 200 பேர் வீடற்றவர்களாக ஆக்கப்பட்டனர்

சிபுவிலிருந்து சுமார் 180 கிமீ தொலைவில் உள்ள சுங்கை செகன், உலு செபாவ், பிந்துலுவில் இன்று காலை 36  தொடர் வீட்டில் 33 தீயில் எரிந்து நாசமானதில் 200 பேர் வீடற்றவர்கள் ஆனார்கள். எனினும் உயிர்ச்சேதம் எதுவும் ஏற்படவில்லை.

சரவாக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல்பாட்டு மையத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், தீயானது தொடர் வீட்டின் பழைய தொகுதியின் நிரந்தரமற்ற கட்டமைப்பில் 90% அழித்துவிட்டது. தீயணைப்பாளர்கள் தீயை முழுவதுமாக அணைத்து, தீ ஏற்பட்ட இடத்திலிருந்து நான்கு மீட்டர் தொலைவில் உள்ள  தொடர் வீட்டின் புதிய தொகுதிக்கு பரவாமல் தடுக்க முடிந்தது.

இந்த சம்பவம் 33 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த சுமார் 200 குடியிருப்பாளர்களை பாதித்துள்ளது மற்றும் அவர்கள் அனைவரும் சம்பவத்தில் காயமின்றி தப்பினர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், பிந்துலு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் மண்டலத் தலைவர் வான் கமருடின் வான் அஹ்மட்டை பெர்னாமா தொடர்பு கொண்டபோது, தொடர் வீட்டின் நடுப்பகுதியில் இருந்து தீ தொடங்கியதாக நம்பப்படுகிறது. சம்பவத்திற்கான காரணம் மற்றும் ஏற்பட்ட இழப்புகள் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here