துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக நம்பப்படும் குழந்தை சாலையின் ஓரத்தில் கைவிடப்பட்ட நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டார்

துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒரு சிறுவன்  பத்து 9, செராஸ் உத்தாமா அபார்ட்மென்ட் அருகே சாலையின் சந்திப்பில் தனியாக கைவிடப்பட்ட நிலையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டான். மூன்று முதல் நான்கு வயது வரை இருக்கும் என்று மதிப்பிடப்பட்ட குழந்தை, ஒருவரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. பின்னர் இரவு 11.30 மணியளவில் MERS999 லைன் வழியாக காவல்துறைக்கு புகார் அளித்தார்.

காஜாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைத் ஹாசன் கூறுகையில் 36 வயதான புகார்தாரர், சாலையோரத்தில் பாதுகாவலர் இல்லாமல் குழந்தை தனியாக அமர்ந்திருந்ததாகத் தெரிவித்தார். குழந்தை முழு ஆடையுடன் காணப்பட்டதாகவும், புகார்தாரர் குழந்தையின் உடல், கைகள் மற்றும் நெற்றியில் பல காயங்களைக் கண்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

குற்ற தடுப்பு ரோந்து (RCJ) உறுப்பினர்களால் குழந்தை பத்து 9 காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டது, மேலும் விசாரணையின் விளைவாக, குழந்தையைப் பற்றிய விவரங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை. தோளில் தடுப்பூசி போடப்பட்டதற்கான தடயமும் இல்லை, மேலும் பாதிக்கப்பட்டவருக்கும் புரியவில்லை மற்றும் உள்ளூர் மொழியில் தொடர்பு கொள்ள முடியாது என்பதால் குழந்தை வெளிநாட்டவரின் குழந்தை என்று நாங்கள் சந்தேகிக்கிறோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் பரிந்துரைக்கப்பட்டு மேல் சிகிச்சைக்காக காஜாங் மருத்துவமனை குழந்தைகள் வார்டில் வைக்கப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவரின் மருத்துவ அதிகாரியின் ஆரம்ப பரிசோதனையின் முடிவு, அவர் ஆரோக்கியமான மற்றும் நிலையான நிலையில் இருக்கிறார். இந்த வழக்கு உலு லங்காட் சமூக நலத் துறைக்கு (ஜேகேஎம்) பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளார்.

குழந்தைகள் துன்புறுத்தல் மற்றும் புறக்கணிப்பு போன்ற கூறுகள் இருப்பதற்காக குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் படி விசாரணை ஆவணங்கள் திறக்கப்பட்டன. பொதுமக்கள் அல்லது இந்த சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்த எந்தவொரு நபரும் விசாரணைக்கு உதவ காவல்துறைக்கு தெரிவிக்குமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

முகமட் ஜைத் கூறுகையில், அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தையோ அல்லது விசாரணை அதிகாரியான இன்ஸ்பெக்டர் முகமட் சையாதி பின் முகமட் யாகூப்பை 019-5355395 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு தகவல் தெரிவிக்கலாம். முன்னதாக, குழந்தை கண்டுபிடிக்கப்பட்டது தொடர்பான வீடியோ பதிவு சமூக வலைதளங்களில் வைரலானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here