செராஸ் சாலையோரம் கண்டெடுக்கப்பட்ட சிறுவனின் குடும்பத்தினரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

காஜாங்: கடந்த வெள்ளிக்கிழமை, செராஸ் உத்தாமா அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் அருகே சாலையோரம் கண்டெடுக்கப்பட்ட சிறுவனின் குடும்ப உறுப்பினர்களைக் கண்டுபிடிக்க போலீசார் பல்வேறு வழிகளில் முயன்றனர். காஜாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஜைட் ஹசான், இது வரை சிறுவனை உரிமை கொண்டாட யாரும் முன்வரவில்லை.

நாங்கள் சிறுவனின் படங்களை அவர் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட பகுதியிலும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளிலும் சமூகத்திற்குக் காட்டினோம். ஆனால் யாரும் அவரை அடையாளம் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

காஜாங்கில் உள்ள தெற்கு காஜாங் டோல் பிளாசாவில் 2023 சீன புத்தாண்டுடன் இணைந்து செரம்பன் நெடுஞ்சாலை (LEKAS) Op Selamat 19/13 ஐ அறிமுகப்படுத்திய பின்னர், அந்த பகுதியில் உள்ள குடியிருப்பாளர்கள் மற்றும் மசூதிகளின் வாட்ஸ்அப் குழுவில் குழந்தையின் படத்தையும் காவல்துறை வெளியிடுகிறது என்று அவர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

சுமார் நான்கு வயதுடைய குழந்தையுடன் தொடர்புகொள்வதற்கு மியான்மர் மொழிபெயர்ப்பாளரின் உதவியையும் போலீசார் நாடியுள்ளதாக அவர் கூறினார். பையன் பேச மறுக்கிறான், ஆனால் அவனால் மலாய், ஆங்கிலம் மற்றும் சீன மொழிகளில் ஒன்று முதல் பத்து வரையிலான எண்களை உச்சரிக்க முடியும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சிறுவன் அல்லது அவனது குடும்பத்தைப் பற்றிய தகவல்களைப் பெற்ற பொதுமக்கள் பொலிஸைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு முகமட் ஜைட் கேட்டுக் கொண்டார். கடந்த ஜனவரி 13ஆம் தேதி கண்டுபிடிக்கப்பட்ட சிறுவன், உலு லங்காட் சமூக நல அலுவலகத்தின் பராமரிப்பில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here