பேரிடர் குழுக்களை ஆயத்தப்படுத்த RM26 மில்லியன் தேவை என்கிறார் Nga

பேரிடர் மீட்புக் குழுக்களின் செயல்திறனை மேம்படுத்துவதற்கான உபகரணங்களுக்காக RM26.35 மில்லியன் வழங்க நிதி அமைச்சகத்திடம் கேட்கப்பட்டுள்ளது. inflatable boats, all-terrain vehicles, military modular tents, sleeping bags, tactical hydration backpacks, fire-resistant suits, and battery-powered LED lights ஆகியவை தேவைப்படும் உபகரணங்கள் ஆகும்.

நாடு முழுவதும் உள்ள 150 தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையங்களில் காத்திருப்பு அறைகள் மேம்படுத்தப்பட உள்ளன. மேலும் தன்னார்வ தீயணைப்பு படை பலப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று உள்ளூர் அரசாங்க வளர்ச்சி அமைச்சர் Nga Kor Ming கூறினார்.

சீன புத்தாண்டு பண்டிகை காலத்தில் அனைத்து தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையங்களும் அவசரநிலைக்கு தயார் நிலையில் இருப்பதாக அவர் கூறினார். தீ பரவும் இடங்கள் என அடையாளம் காணப்பட்ட பகுதிகள் மற்றும் நீரில் மூழ்கும் இடங்கள், குறிப்பாக பொழுதுபோக்கு பகுதிகளில் ரோந்து மேற்கொள்ளப்படும்.

2022 ஆம் ஆண்டில் மொத்தம் 26,561 தீ விபத்து அழைப்புகள் வந்துள்ளதாகவும், இது முந்தைய ஆண்டை விட 35,902 ஆக குறைந்துள்ளது என்றும் Nga கூறினார். தீயினால் ரிங்கிட் 1.32 பில்லியன் இழப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here