6 துண்டுகளாக வெட்டப்பட்ட உடல் பெட்டியில் அடைக்கப்பட்டிருந்த நிலையில் மீட்பு

கோலாலம்பூர்: இன்று பிற்பகல் 2 மணியளவில் வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் வடக்கு நோக்கிச் செல்லும் ரவாங் செலாத்தான் இன்டர்சேஞ்ச் அருகே ஆறு துண்டுகளாக் வெட்டப்பட்டு உடற்பகுதியில் அடைக்கப்பட்ட உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது. ஆதாரங்களின்படி, கண்டுபிடிக்கப்பட்டபோது, ​​​​பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பெட்டிக்குள் அடைக்கப்பட்டு புல்லில் காணப்பட்டது.

இருப்பினும், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் எந்த அடையாளமும் காணப்படாததால், பாதிக்கப்பட்டவரின் அடையாளத்தை இன்னும் அடையாளம் காண முடியவில்லை என்று அவர் கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணைகளின் அடிப்படையில் பாதிக்கப்பட்டவர் வெளிநாட்டவர் என இதுவரை போலீசார் சந்தேகிக்கின்றனர்.

சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொள்வதற்காக ராயல் மலேசியன் காவல்துறையின் (பிடிஆர்எம்) தடயவியல் பிரிவு உறுப்பினர்கள் குழு அந்த இடத்திற்கு விரைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here