சீன புத்தாண்டை முன்னிட்டு இரண்டு நாட்கள் டோல் (TOLL) கட்டணமில்லாமல் பயணிக்கலாம்

புத்ராஜெயா: சீனப் புத்தாண்டையொட்டி ஜனவரி 20 மற்றும் 21 ஆகிய தேதிகளில் நெடுஞ்சாலையில் பயணிப்பவர்களுக்கு கட்டணமில்லா பயணம் வழங்கப்படும் என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் அறிவித்துள்ளார்.

போக்குவரத்து மற்றும் பணித்துறை அமைச்சர்கள் சலுகையாளர்களுடன் விவாதிக்க முன்முயற்சி எடுத்துள்ளதாகவும், அவர்கள் இரண்டு நாட்களுக்கு சுங்கக் கட்டணத்தை விதிக்க வேண்டாம் என்று ஒப்புக்கொண்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

இது அனைத்து வகையான வாகனங்களுக்கும், RM40 மில்லியன் நிதி சார்ந்ததாக இருக்கும். இரண்டு நாட்களுக்கு சுங்கக் கட்டணத்தைத் தள்ளுபடி செய்வதன் மூலம், சீனப் புத்தாண்டின் போது அனைத்து மலேசியர்களும் பயணங்களை அனுபவிக்க அனுமதிக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். வாராந்திர அமைச்சரவைக் கூட்டத்திற்குத் தலைமை தாங்கிய பின்னர், சாலையில் பயணிப்பவர்களுக்கு எனது அறிவுரை, சாலையில் பாதுகாப்பாக பயணத்தை மேற்கொள்வது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here