கார் விபத்தில் சிக்கியவர்களைக் காப்பாற்ற ஏரியில் குதித்த ஆடவர்

பத்து பஹாட் ஜாலான் புக்கிட் பாசீர் என்ற இடத்தில், காரில் சறுக்கி தண்ணீரில் மூழ்கிய மூன்று பேரின் உயிரைக் காப்பாற்ற, ஒரு நபர் தனது உயிரைப் பணயம் வைத்து ஏரியில் குதித்தார்.

தொழிற்சாலை மேற்பார்வையாளரான 43 வயதான சுசைனி முகமட் சடாலி, தாசேக் மெர்டேகா என்ற பகுதியைச் சுற்றிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​கார் சறுக்கியதைக் கண்டு ஏரியில் முடிந்தது. இது ஒரு காலத்தில் பாக்சைட் சுரங்கமாக இருந்தது.

இரண்டு பெண்கள், ஒருவர் ஓட்டுநர் இருக்கைக்கு அருகில் மற்றொருவர் பின் இருக்கையில் காரின் உடலில் ஒட்டிக்கொண்டு அழுவதை நான் பார்த்தேன். கார் ஓட்டுநர், ஒரு நபர் ஏற்கனவே அங்கு இருந்தார். அவர் என்னைப் பார்த்ததும், அவர் உதவிக்கு அலறினார். அவர்களை அங்கேயே விட்டுவிட முடியாமல் நான் தயங்காமல் குதித்தேன் என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜன.17) இங்கு செய்தியாளர்களை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

மற்ற இரண்டு ஆண்கள் இரண்டு பெண்களை பாதுகாப்பாக இழுத்து அவர்களை காப்பாற்ற உதவுவதற்கு முன்பு, அந்த மனிதனை ஏரியின் விளிம்பிற்கு கொண்டு வர முடிந்தது என்று சுசைனி கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் காப்பாற்றப்பட்டதற்கு நான் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். இது எனக்கு மிகவும் மதிப்புமிக்க அனுபவம். எனக்கு நீச்சல் தெரியும். ஆனால் இந்த ஏரி இவ்வளவு ஆழமாக இருக்கும் என்று நான் எதிர்பார்க்கவில்லை. பாதிக்கப்பட்டவர்கள் சரியான நேரத்தில் மீட்கப்படாவிட்டால், அவர்கள் நீரில் மூழ்கியிருக்கலாம் என்றார்.

இதற்கிடையில், பத்து பஹாட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி இஸ்மாயில் டோல்லா, இந்த சம்பவம் குறித்து மதியம் 1.30 மணியளவில் பொதுமக்களிடமிருந்து தகவல் கிடைத்தது. முதற்கட்ட விசாரணையில் ஒரு ஆணும் இரண்டு பெண்களும் டோங்காங் பெச்சாவில் இருந்து பத்து பஹாட் நோக்கி பயணித்ததாக அவர் கூறினார்.

மனிதன் காரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்தார். அது சறுக்கி நேராக சாலையின் வலதுபுறத்தில் உள்ள ஏரிக்குள் சென்றது. ஆனால் பொதுமக்களின் உதவியுடன், கார் மூழ்குவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்ட மூன்று பேரும் வெளியேற முடிந்தது. 25 மற்றும் 28 வயதுடைய மூன்று பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கும் எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை என்று அவர் கூறினார். வாகனம் ஓட்டும் போது வாகனத்தை கட்டுப்படுத்த தவறியதற்காக விதி 10 LN 166/59 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

முன்னதாக, இந்த சம்பவத்தின் பல புகைப்படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது மற்றும் நெட்டிசன்கள் சுசைனியின் துணிச்சலான மற்றும் தன்னலமற்ற செயலுக்காக பாராட்டினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here