பாதுகாவலரை தாக்கியதாக நடிகர் மீது வழக்கு

கடந்த ஆண்டு பாதுகாவலரைத் தாக்கிய குற்றச்சாட்டின் பேரில் ஷர்னாஸ் அஹ்மத் என்று அழைக்கப்படும் நடிகர் ஷர்னாஸ் அஹ்மத் பசீர் அஹ்மத் மீது வழக்குத் தொடரப்பட்டது. பெரித்தா ஹரியானின் கூற்றுப்படி 38 வயதான ஷர்னாஸ், 2022 ஜூன் 16 அன்று இரவு 8.30 மணியளவில் 27 வயது காவலரைத் தாக்கியதாக கோலாலம்பூர் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 323வது பிரிவின் கீழ் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்துதல், அதிகபட்சமாக ஒரு வருடம் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது RM2,000 வரை அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும் குற்றமாகும். துணை அரசு வழக்கறிஞர் நதியா எலீனா ஜமாலுதீன் அக்பால், ஷர்னாஸுக்கு ஒரு ஜாமீனில் ரிம5,000 ஜாமீன் வழங்க வேண்டும் என்று நீதிமன்றத்தில் கோரினார். ஷர்னாஸின் வழக்கறிஞர் அபுபக்கர் இசா ரஹ்மத், விசாரணையின் போது காவல்துறைக்கு ஒத்துழைத்ததால் குறைந்த தொகையை கோரினார்.

மாஜிஸ்திரேட் அதிகா சைம், ஷர்னாஸுக்கு ரிம2,000 ஜாமீன் வழங்க அனுமதித்து, வழக்கை மார்ச் 6ஆம் தேதிக்கு குறிப்பிட்டார். கடந்த ஆண்டு ஜூன் மாதம் கோலாலம்பூரில் உள்ள செகாம்புட்டில் ஒரு குடியிருப்பில் வசிப்பவரை அடித்து உதைத்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் நடிகர் மூன்று நாட்கள் ரிமாண்ட் செய்யப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் பாதிக்கப்பட்டவர், வேறொரு இடத்தில் காவலாளியாக பணிபுரிகிறார். அவருக்கு சமையல் எண்ணெய் வாங்கித் தருமாறு நண்பரிடம் கேட்டுள்ளார். இருப்பினும், ஆடம்பர அடுக்குமாடியின் சொந்த பாதுகாவலர்களால் அவரது நண்பரை வளாகத்திற்குள் அனுமதிக்கவில்லை. ஷர்னாஸ் பாதுகாவலரையும் அவரது நண்பரையும் கண்டித்ததாகக் கூறப்படுகிறது, இது வாக்குவாதத்திற்கும் கைகலப்புக்கும் வழிவகுத்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here