1 1/2 வயது குழந்தை மரணம்; தாயும் காதலனும் கைது

செபாங்: சைபர்ஜெயாவில் உள்ள ஒரு குடியிருப்பில்  1 1/2 வயது குழந்தை இறந்தது தொடர்பாக ஒரு இளம் பெண்ணும் அவரது காதலனும் கைது செய்யப்பட்டனர்.

தனியார் நிறுவனமொன்றில் எழுத்தராகப் பணிபுரிந்த 20 வயதுடைய பெண், திருமணமாகி இரண்டு வருடங்கள் கடந்த நிலையில் கணவனை விவாகரத்து செய்யும் நிலையில் இருந்ததாகத் தெரியவருகிறது.

Sepang OCPD Asst Comm Wan Kamarul Azran Wan Yusof, சந்தேக நபர் ஜனவரி 12 அன்று சிகிச்சைக்காக சைபர்ஜெயா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்னர் பாதிக்கப்பட்டவர் சோபாவில் இருந்து விழுந்துவிட்டார் என்று கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட – ஒன்றரை வயது சிறுவன் – மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டபோது சுயநினைவின்றி இருந்தான்.

வியாழன் (ஜனவரி 19) செபாங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில், ஒரு மருத்துவரின் ஆரம்ப சோதனையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் இரு கண்களிலும் சந்தேகத்திற்கிடமான துஷ்பிரயோகம் காரணமாக இரத்தப்போக்கு இருந்தது மற்றும் அவர் ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதாகத் தெரியவந்தது என்று அவர் கூறினார்.

குழந்தை இறந்த பிறகு ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 15) மருத்துவமனை சைபர்ஜெயாவின் மருத்துவக் குழுவிடம் இருந்து காவல்துறைக்கு அறிக்கை கிடைத்தது என்று ஏசிபி வான் கமருல் அஸ்ரான் கூறினார். காவல்துறை அறிக்கையைப் பெற்றவுடன், முக்கிய சந்தேக நபரான பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயைத் தொடர்பு கொள்ள முயற்சித்தோம்.

இருப்பினும், அவரை தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை அல்லது காவல் துறையினரிடம் வழங்கிய குடியிருப்பு முகவரியில் அவள் இருக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

மேலதிக விசாரணைகள் ஜனவரி 16 அன்று டெங்கிலின் புத்ரா பெர்டானாவில் உள்ள ஒரு குடியிருப்பில் சோதனைக்கு வழிவகுத்தது. அங்கு அந்தப் பெண் கைது செய்யப்பட்டார். காதலனும் அதே நாளில் கைது செய்யப்பட்டான் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here