அரசு ஊழியர்களுக்கு போனஸாக வரி விலக்கு என்கிறார் அன்வார் இப்ராஹிம்

அனைத்து அரசு ஊழியர்களுக்கான போனஸுக்கும் வரி விலக்கு அளிக்கப்படும் என்று பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் இன்று அறிவித்தார். சரவாக் முதல்வர் அபாங் ஜொஹாரி ஓபங் இந்த விஷயத்தை சரவாக்கில் உள்ள அரசு ஊழியர்களுக்கான எங்கள் விவாதத்தில் கொண்டு வந்தார். ஆனால் அதைப் பார்த்த பிறகு, நான் அதை நாடு முழுவதும் செயல்படுத்த முடிவு செய்துள்ளேன் என்று கூச்சிங்கில் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அன்வார் கூறினார்.

சபா முதல்வர் ஹாஜிஜி நூர் கலந்து கொண்ட மலேசியா ஒப்பந்தம் 1963 (MA63) பற்றிய கூட்டத்திற்கு அவர் தலைமை தாங்கிய பின்னர் அவரது அறிவிப்பு வந்தது. டிசம்பரில், பொது சேவைகள் துறை (JPA) 2023 இல் அரசு ஊழியர்களுக்கு RM700 சிறப்பு நிதி உதவியை அறிவித்தது.

ஒரு சுற்றறிக்கையில், JPA துணை இயக்குநர் ஜெனரல் (அபிவிருத்தி) Zulkapli Mohamed, மேலாண்மை மற்றும் தொழில்முறை குழுக்களில் உள்ள அரசு ஊழியர்கள் மற்றும் தரம் 56 மற்றும் அதற்கு கீழ் உள்ள ஆதரவு குழுக்களில் உள்ளவர்கள் உதவி பெறுவார்கள் என்று கூறினார்.

நிர்வாக உறுப்பினர்களின் தனிப்பட்ட ஓட்டுநர்கள், நீதிபதிகள் மற்றும் நீதித்துறை ஆணையர்கள் மற்றும் மைஸ்டெப் திட்டத்தின் கீழ் பணியாற்றும் ஊழியர்களும் இந்த உதவியைப் பெறுவார்கள். முன்னதாக, சரவாக்கிற்கான சிறப்பு மானியம் RM300 மில்லியனாக உயர்த்தப்பட்டுள்ளதாக அன்வார் அறிவித்தார்.

சரவாக் மாநில நிதிச் செயலாளர் உள்நாட்டு வருவாய் வாரியத்திற்கு (LHDN) உடனடியாக அமலுக்கு வந்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். புத்ராஜெயாவின் அனுமதியின்றி சபா மற்றும் சரவாக் மாநிலங்களில் முடிவெடுக்கும் திட்டங்களுக்கான உச்சவரம்பு RM50 மில்லியனாக அதிகரிக்கலாம் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here