சமமற்ற கல்வி உதவியா? கல்வி அமைச்சகம் விசாரிக்கும்

கோலாலம்பூர்: 2022/2023 பள்ளி அமர்வுக்கான ஆரம்ப பள்ளிக் கல்வி உதவி (BAP) – RM150 – சமீபத்தில் விநியோகிக்கப்படும் போது, ​​தனது மூன்று குழந்தைகளில் ஒருவர் குறைந்த தொகையைப் பெற்றதாக ஒரு பெற்றோரின் கூற்றை கல்வி அமைச்சகம் விசாரிக்கும்.

ஒரு அறிக்கையில், அமைச்சகம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலான வீடியோவைக் கவனித்ததாகக் கூறியது. மூன்று குழந்தைகளின் தாய் ஒருவர் வெவ்வேறு அளவு உதவிகளைப் பெற்றதாகக் கூறினார். அமைச்சகம் சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினருடன் இந்த விஷயத்தை விசாரித்து முழு விவரங்களையும் பெறும், இதன் மூலம் குற்றச்சாட்டில் உண்மை இருந்தால் உறுதியான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

மாணவர்கள், பெற்றோர்கள் அல்லது பாதுகாவலர்களின் ஒத்துழைப்பை அதன் பொது புகார் மேலாண்மை அமைப்பு (SISPAA) மூலமாகவோ அல்லது 03-8884 6456 என்ற எண்ணிற்கு அழைக்கவோ அமைச்சகம் கேட்டுக் கொண்டது. புகார்தாரரின் அனைத்து விவரங்களும் ரகசியமாக வைக்கப்படும் என அந்த அறிக்கையில் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here