சீனப்புத்தாண்டை கொண்டாட சென்றவர் விபத்தில் சிக்கி உயிரிழந்தார்

மிரி:  ஜாலான் ஜீ ஃபோ உட்டாமாவில் நேற்றிரவு சீனப் புத்தாண்டைக் கொண்டாடுவதற்கு சென்றவரின் கார் மற்றொரு வாகனத்தின் மீது மோதியதில் இறந்தார். சரவாக் மாநில தீயணைப்பு நடவடிக்கைக் குழுவின் செய்தித் தொடர்பாளர் பாதிக்கப்பட்டவர் கூறினார்

37 வயதான Lim Tze Kiat சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார். மிரி மத்திய தீயணைப்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த குழுவொன்று சம்பவ இடத்திற்கு வருவதற்கு முன்னர் இரவு 11.58 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தனக்கு தகவல் கிடைத்தது என்றார்.

ஹோண்டா அக்கார்ட் காரை ஓட்டிச் சென்ற மற்றொரு பாதிக்கப்பட்டவர் காயமடைந்தார். தீயணைப்புப் படை வருவதற்குள் பொதுமக்கள் அவரை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றனர். தீயணைப்புப் படையினர் பாதிக்கப்பட்டவரை காரில் இருந்து அகற்றினர் மற்றும் மருத்துவ அதிகாரியின் பரிசோதனையில் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் போலீசாரிடம் (PDRM) ஒப்படைக்கப்பட்டது பின்னர் பிரேத பரிசோதனைக்காக மிரி மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here