ட்ரோன் கண்காணிப்பு: கிளந்தான் RTD 40 போக்குவரத்து சம்மன்களை வெளியிடுகிறது

கோத்த பாரு: ட்ரோன் கண்காணிப்பு நேற்று அமல்படுத்தப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, பல்வேறு போக்குவரத்து விதிமீறல்களைச் செய்த வாகன உரிமையாளர்களுக்கு கிளந்தான் சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (RTD) 40 சம்மன்களை அனுப்பியுள்ளது.

இரட்டைக் கோடுகளில் முந்திச் செல்வது, அவசரப் பாதையில் வாகனம் ஓட்டுவது மற்றும் போக்குவரத்திற்கு எதிராக வாகனம் ஓட்டுவது, வேக வரம்பை மீறுவது மற்றும் போக்குவரத்து விளக்குகளை மீறுவது ஆகியவை மிகவும் பொதுவான குற்றங்கள் என்று அதன் இயக்குநர் முகமட் மிசுவாரி அப்துல்லா கூறினார்.

கிளந்தான் ஆர்டிடி சாலைப் பயணிகளை குற்றங்களைச் செய்ய வேண்டாம் என்று எச்சரிக்கிறது. ஏனெனில் ஏதேனும் தவறுகளைக் கண்டறிய எங்களுக்கு ‘தற்பொழுது காற்றில் கண்கள்’ உள்ளன.

கோத்த பாரு- கோல க்ராய்-குவா முசாங் மற்றும் கோத்த பாரு-பாசீர் பூத்தே-ஜெர்தே, தெரெங்கானு போன்ற முக்கிய மாநில சாலைகள் உட்பட, அடிக்கடி விபத்து பிளாக் ஸ்பாட்கள் நிகழும் பகுதிகளில் ட்ரோன் கண்காணிப்புக்கான கவனம் செலுத்தும் பகுதிகளில் ஒன்றாகும் என்று அவர் கூறினார்.

ட்ரோனின் பயன்பாடு பல ஓட்டுநர் பிழைகளைக் கண்டறிந்ததாகவும், விபத்துக்களை வெற்றிகரமாகத் தடுக்கிறது என்றும் முகமட் மிசுவாரி கூறினார்.

Op Tahun Baharu Cina முதல் நாளிலிருந்து, ஓட்டுநர் உரிமம், காலாவதியான ஓட்டுநர் உரிமம் மற்றும் காப்பீட்டுத் கவரேஜ் இல்லாத போக்குவரத்துக் குற்றங்களுக்காக கிளந்தன் ஆர்டிடி 726 சம்மன்களை அனுப்பியுள்ளது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here