25 ஆண்டுகளுக்கு MCA தலைமையகத்திற்கு வந்த பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம்

கோலாலம்பூர்: கால் நூற்றாண்டுக்குப் பிறகு, பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம், சீனப் புத்தாண்டு திறப்பு விழாவுக்காக, MCA இன் தலைமையகத்தில் மீண்டும் காலடி எடுத்து வைத்தார்.

விஸ்மா MCA க்கு அன்வாரின் கடைசி வருகை 1998 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் இருந்தது. அந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில், ஊழல் மற்றும் sodomy குற்றச்சாட்டுகள் காரணமாக அவர் அமைச்சரவை மற்றும் அம்னோவில் இருந்து நீக்கப்பட்டார்.

25 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு (விஸ்மா) எம்.சி.ஏ-க்கு திரும்பியதற்கும் எனது பழைய நண்பர்களைச் சந்திப்பதற்கும் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன் என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

நான் அம்னோவில் இருந்து நீக்கப்பட்டு பின்னர் சிறையில் அடைக்கப்பட்டேன், அதனால் என்னால் எந்த (எம்சிஏ) நிகழ்ச்சிகளிலும் கலந்து கொள்ள முடியவில்லை. ஆனால் இப்போது என்னால் முடியும் என்று அவர் கிண்டலாக தெரிவித்தார். பல ஆண்டுகளாக கருத்து வேறுபாடுகள் இருந்தபோதிலும் MCA தலைவர்களுடனான அவரது நட்பு இன்னும் வலுவாக உள்ளது.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர் விஸ்மா MCA க்கு  ஏற்ப சிவப்பு நிற பட்டிக் உடையணிந்து வந்தார். அவருடன் அவரது மனைவி டாக்டர் வான் அசிஸா வான் இஸ்மாயில் இருந்தார். அவர் வந்தவுடன், அன்வாரை MCA தலைவர் வீ கா சியோங் மற்றும் மற்ற உயர்மட்ட MCA தலைவர்கள் வரவேற்றனர்.

அன்வார் அனைவருக்கும் “சீனப் புத்தாண்டு வாழ்த்துக்கள்” என்று கூறி, அழைப்பிற்கு வீ க்கு நன்றி தெரிவித்தார். அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி, அம்னோ துணைத் தலைவர் முகமட் ஹசன் மற்றும் பிகேஆர் தகவல் தலைவர் ஃபஹ்மி ஃபட்சில் ஆகியோர் பிகேஆர் தலைவரை வாழ்த்த வந்திருந்தனர்.

25 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு விஸ்மா எம்.சி.ஏ-வில் அன்வர் இருப்பது புதிய அரசியல் சூழலில் ஒரு நல்ல அறிகுறி என்று ஜாஹிட் கூறினார்.

மஇகா துணைத் தலைவர் எம்.சரவணன், பாரிசான் நேஷனல் (BN) பொதுச் செயலாளர் ஜம்ரி அப்துல் கதிர், முற்போக்கு ஜனநாயகக் கட்சியின் (பிடிபி) தலைவர் தியோங் கிங் சிங் மற்றும் மலேசியாவுக்கான சீனத் தூதர் ஓயாங் யுஜிங் ஆகியோரும் விழாக்களில் கலந்து கொண்டனர். அன்வாரும் மற்ற கெளரவ விருந்தினர்களும் சிங்க நடன நிகழ்ச்சியுடன் விருந்தில் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here