வனப்பகுதியில் 10 நாட்களுக்கு முன் காணாமல் போன மூதாட்டி பத்திரமாக மீட்பு

 அடர்ந்த வனப்பகுதியில் காணாமல் போன 63 வயது மூதாட்டி  சுங்கை பாயா உலு ஸ்க்ராங் வனப்பகுதியில் பலவீனமான நிலையில் காணப்பட்டார். சரவாக் மாநில தீயணைப்பு நடவடிக்கைக் குழுவின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், நஜா சூட் என அழைக்கப்படும் பாதிக்கப்பட்ட நபர், தேடல் மற்றும் மீட்பு (SAR) குழுக்களால் பலவீனமான நிலையில் மற்றும் ஆற்றங்கரையின் மேற்பரப்பில் கிடந்தார்.

கை, கால்களில் காயம் அடைந்தவர்களை வனப் பகுதியிலிருந்து சிறப்பு ஸ்ட்ரெச்சரைப் பயன்படுத்தி 2.1 கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள தீயணைப்புக் கட்டுப்பாட்டுச் சாவடிக்கு அழைத்துச் செல்வதற்கு முன் ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் தொடர்ந்து சிகிச்சைக்காக என்டலாவ் சுகாதார மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார். ஜனவரி 13 அன்று, பாதிக்கப்பட்டவர் ஹுலு சுங்கை மென்ஜுவா வனப் பகுதியில் காய்கறிகளை பறிப்பதற்காக ரூமா லிடோம், சுங்கை பாயா உலு ஸ்க்ராங்கில் உள்ள தனது நீண்ட வீட்டை விட்டு வெளியேறியதாக கூறப்படுகிறது.

எனினும், பாதிக்கப்பட்டவர் இருட்டாகியும் நீண்ட வீட்டுக்குத் திரும்பவில்லை என்றும் இது வரை வீடு திரும்பவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

முதலில், தொடர்  வீட்டில் வசிப்பவர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரைக் கண்டுபிடிக்க முயன்றனர். ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவரின் இருப்பிடத்தைக் கண்டறிய வெள்ளிக்கிழமை மாலை வரை கண்டுபிடிக்க முடியாததால் காவல்துறையில் புகார் வழங்கினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here