ஜோகூரில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 2,912 ஆக உயர்வு

ஜோகூர் பாரு: ஜொகூரில் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை நேற்று நள்ளிரவு நிலவரப்படி 2,912 ஆக உயர்ந்துள்ளது, இது இரவு 8 மணிக்கு 1,703 ஆக இருந்தது. சமீபத்திய மாவட்டமான மெர்சிங் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது.

கோத்தா திங்கி, குளுவாங், மெர்சிங் மற்றும் செகாமட் ஆகிய மாவட்டங்களில் 14 வெள்ள நிவாரண மையங்கள் திறக்கப்பட்டுள்ளதாக மாநில பேரிடர் மேலாண்மைக் குழு தெரிவித்துள்ளது. வெள்ள நிவாரண மையங்கள் மொத்தம் 30 ஆக உள்ளது.

வெள்ளத்தால் அதிகம் பாதிக்கப்பட்ட மாவட்டமாக செகாமட் தொடர்கிறது, 393 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 1,392 பேர் 13 நிவாரண மையங்களில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

குளுவாங்கில்  223 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 785 பேர் ஒன்பது நிவாரண மையங்களிலும், கோத்தா திங்கியில் 120 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 471 பேர் ஆறு நிவாரண மையங்களிலும், மெர்சிங்கில் 97 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 264 பேர் இரண்டு நிவாரண மையங்களிலும் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

கோத்தா திங்கியில் உள்ள மூன்று சாலைகள் – ஜாலான் லடாங் சியாங், ஜாலான் லோக் ஹெங்-சுங்கை மாஸ் மற்றும் ஜாலான் பெரானி  – மற்றும் ஜாலான் செனாய்- கெமாய் மற்றும் செகாமட்டில் உள்ள ஜாலான் ஜபி-புக்கிட் தெம்போருங் ஆகிய பாதைகள்  முழுவதுமாக மூடப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here