பத்து பஹாட்டில் கொலை; விசாரணைக்காக வெளிநாட்டவர் கைது

 பத்து பஹாட், ஜாலான் பென்ஜாஜாவில் சாலையில்  நிகழ்ந்த ஒருவரின் மரணத்தைத் தொடர்ந்து விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக 43 வயது வெளிநாட்டு நபர் கைது செய்யப்பட்டார். பத்து பஹாட் OCPD உதவி ஆணையர் இஸ்மாயில் டோல்லா கூறுகையில், இந்த சம்பவம் குறித்து இரவு 8 மணியளவில் 50 வயது மதிக்கத்தக்க ஒருவர் சாலையில் சுயநினைவின்றி காணப்பட்டதாக காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

அப்போது சம்பவ இடத்திற்கு வந்த மருத்துவக் குழு அந்த நபர் இறந்துவிட்டதாக அறிவித்தது. இது தொடர்பாக புதன்கிழமை (ஜன. 25) அவர் வெளியிட்ட அறிக்கையில், “சுற்றுப்புறப் பகுதியில் நடத்திய விசாரணையில், சம்பவ இடத்தில் இருந்து தப்பிச் செல்ல முயன்ற சந்தேக நபர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார்.

சந்தேக நபர் அருகில் உள்ள கட்டிடத்தில் பாதுகாப்பு அதிகாரியால் பிடிக்கப்பட்டு போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலைப் பற்றிய விசாரணையில் அவரது தலையில் காயம் இருப்பதைக் கண்டறிந்தது, மேலும் அருகிலுள்ள சிசிடிவியின் சோதனை மற்றும் சாட்சிகளின் சாட்சியங்கள் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்து கிடப்பதற்கு முன்பு இருவருக்கும் இடையே வாக்குவாதம் இருந்ததை உறுதிப்படுத்தியது.

உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தானா நோரா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டுள்ளது, அதே நேரத்தில் சந்தேக நபர் விளக்கமறியலில் வைக்க நீதிமன்றத்திற்கு கொண்டு வரப்படுவார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் மரண தண்டனை விதிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here