முந்தைய அரசுகளின் கொள்கைகள் தொடரும் என்கிறார் அன்வார்

 முந்தைய நிர்வாகங்கள் செயல்படுத்திய கொள்கைகள் “முக்கிய பிரச்சனைகளால்” பாதிக்கப்படாவிட்டால் தொடரும் என்று பிரதமர் அன்வார் இப்ராகிம் கூறினார். ஏனென்றால், சில கொள்கைகளை இழுத்தடிப்பது இடையூறுகளுக்கு வழிவகுக்கும் என்றார்.

ஒரு பொது விதியாக, முந்தைய அறிவிப்புகள் மதிக்கப்பட வேண்டும். இருப்பினும் எங்களுக்கு சில இட ஒதுக்கீடுகள் இருக்கலாம். இல்லையெனில், அது நிறைய இடையூறுகளை ஏற்படுத்தும்  என்று அவர் நேற்று புருனே டாருஸ்ஸலாமில் ஒரு கூட்டத்தில் கூறினார்.

இருப்பினும், “கடுமையான குறைபாடுகள்” கொண்ட கொள்கைகள் மதிப்பாய்வு செய்யப்படும் என்று அன்வார் கூறினார். சில விதிகள் சில அடிப்படைக் கொள்கைகளுக்கு முரணாக இருந்தால், அல்லது சந்தேகத்திற்குரிய வழிகளில் செய்யப்பட்டிருந்தால், நான் அதைச் செய்ய மாட்டேன் (கொள்கையைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளுங்கள்)” என்று அவர் கூறினார்.

வெளிநாட்டு வருமானம் மீதான வரிகளுக்கு கூடுதல் விலக்கு அளிப்பது குறித்து பார்வையாளர்கள் எழுப்பிய கேள்விக்கு அவர் பதிலளித்தார். கடந்த ஆண்டு, உள்நாட்டு வருவாய் வாரியம் (LHDN) ஜனவரி 1, 2022 முதல் டிசம்பர் 31, 2026 வரை மலேசியாவில் தங்கியிருக்கும் போது வெளிநாட்டு ஈவுத்தொகை வருமானத்துடன் வரி செலுத்துவோர் கூடுதல் வரி விலக்கு தகுதியை அறிவித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here