மோட்டார்சைக்கிள்கள் கிட்டத்தட்ட அடித்துச் செல்லப்பட்டதால், ஸ்போரில் இருந்து பெரிய பைக் ஓட்டுபவர்கள் வெள்ளத்தில் சிக்கினர்

மெர்சிங்: சிங்கப்பூரில் இருந்து வந்த அதிசக்திவாய்ந்த மோட்டார் சைக்கிள்கள், அவர்கள் ஓட்டிச் சென்ற சில மோட்டார் சைக்கிள்கள் வெள்ள நீரின் வலுவான நீரோட்டத்தில் கிட்டத்தட்ட அடித்துச் செல்லப்பட்டபோது, ​​ஆபத்தான சூழ்நிலையில் சிக்கினர்.

மெர்சிங் OCPD துணைத் தலைவர் அப்துல் ரசாக் அப்துல்லா சானி கூறுகையில், கிடைத்த தகவலின் அடிப்படையில், ஜலான் நிடாரில் உள்ள வெள்ள நீரை தைரியமாகச் சமாளிக்க குழு முடிவு செய்து, குவாந்தன், பகாங்கை நோக்கிச் சென்றது.

பகாங்கின் குவாந்தனுக்குச் செல்லும் வழியில் ஆறு அதிசக்தி வாய்ந்த மோட்டார் சைக்கிள்கள் இருந்தன. ஆனால், வெள்ளத்தில் மூழ்கிய மோட்டார் சைக்கிள் பழுதடைந்தது. மலேசிய ஆயுதப் படையைச் சேர்ந்த ராணுவ வீரர்கள் குழு ஒன்று கம்போங் ஜமாரி பகுதியில் ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது அந்தக் குழுவைப் பார்த்து உதவி வழங்கினர்.

புதன்கிழமை (ஜனவரி 25) இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சம்பவம் குறித்து காவல்துறை அறிக்கைகள் எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை, மேலும் காயங்கள் எதுவும் பதிவாகவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, 27 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது. ஒரு குழு ஆண்கள் தங்கள் மோட்டார் சைக்கிள்களுடன் வலுவான நீரோட்டத்தால் தள்ளப்படுவதைக் காட்டுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here