பெண் மரணம் தொடர்பில் ஓய்வூதியர் கைது

மாராங்: ஜனவரி 19 ஆம் தேதி கம்போங் அலோர் காலி-வகாஃப் தபாய் சாலையில், ஒரு பெண்ணின் சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது தொடர்பான விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஓய்வூதியதாரர் வியாழக்கிழமை (ஜன. 26) முதல் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

59 வயதான நபருக்கு எதிரான தடுப்பு உத்தரவு, கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக மாஜிஸ்திரேட் ஜூர் அஸுரீன் ஜைனால்கெஃப்லியால் உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது.

சந்தேகநபர் புதன்கிழமை (ஜனவரி 25) பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் கிளந்தான், ஜெலியில் கைது செய்யப்பட்டார். தேசியப் பதிவுத் துறையின் கைரேகைப் பதிவுகள் மற்றும் புக்கிட்டில் உள்ள குற்றப் பதிவுப் பிரிவு (D2) மூலம் பலியானவர் ஜரீனா முக்தார் (57) என அடையாளம் காணப்பட்டதாக மாராங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் துணைத் தலைவர் முகமது ஜைன் மாட் ட்ரிஸ் புதன்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். ஒரு மனிதன்.

பலாஸ் இலைகளைத் தேடும் ஒரு பொது உறுப்பினர் ஜரீனா முழு ஆடையுடன் முதுகில் படுத்திருப்பதைக் கண்டார். சம்பவ இடத்தில் போராட்டம் நடந்ததற்கான அறிகுறியோ, ரத்தக்கறையோ இல்லை, உடலில் கத்திக்குத்து காயங்களோ, வெட்டுக்காயங்களோ இல்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here