சிங்கப்பூரின் பிரபலமான முஸ்தபா மையம் முதல் மலேசியக் கடையைத் திறக்க உள்ளது

சிங்கப்பூரில் புகழ்பெற்ற சில்லறை விற்பனை நிறுவனமான முஸ்தபா, ஜோகூர் பாருவின் கேபிடல் சிட்டி மாலில் 591 சில்லறை விற்பனை கடைகளை வாங்கிய பிறகு மலேசியாவில் அதன் முதல் முதன்மைக் கடையைத் திறக்க உள்ளது.

சேனல் நியூஸ் ஏசியா (CNA) படி, மாலின்  தலைமை நிறுவனமான கேபிடல் வேர்ல்ட், முஸ்தபா 374 துணைப் பார்சல்கள் மற்றும் அனைத்து 2,181 மாலின் வாகன நிறுத்துமிடங்களுக்கும் RM368 மில்லியனை செலுத்துவதாகக் கூறியது.

சில்லறை விற்பனையாளர் சிங்கப்பூரில் 24 மணிநேர முஸ்தபா மையத்திற்கு பிரபலமானது. அதன் நிர்வாக இயக்குனர் முஸ்தாக் அஹ்மட், முஸ்தபா மலேசிய சந்தையில் நுழைவதற்கு இதுவே சரியான நேரம் என்று கூறினார். ஆரம்பத்திய ஒரு பெரிய சவால் ஒரு நல்ல இடத்தைக் கண்டுபிடிப்பது என்று கூறினார்.

கேபிடல் சிட்டி மால், மலேசியாவில் எங்களின் முதல் முதன்மைக் கடைக்கான தேவைகள் பலவற்றைப் பூர்த்தி செய்கிறது. சிங்கப்பூருக்கு அருகாமையில் இருக்கிறது என்று அவர் கூறினார்.

தம்போயில் உள்ள 11-அடுக்கு மால் நிதிக் கட்டுப்பாடுகள் காரணமாக பிப்ரவரி 2020 இல் மூடப்பட்டதாகவும், ஆனால் இந்த ஆண்டின் இரண்டாம் பாதியில் மீண்டும் திறக்கப்படும் என்றும் கேபிடல் வேர்ல்ட் கூறியது. இது ஏப்ரல் 2018 இல் முடிக்கப்பட்டு அதே ஆண்டு அக்டோபரில் திறக்கப்பட்டது.

இந்த மால் ஒரு ஃப்ரீஹோல்ட் ஒருங்கிணைந்த வளர்ச்சியின் ஒரு பகுதியாகும். இதில் 315 அறைகள் கொண்ட ஹோட்டல், 630 சர்வீஸ் செய்யப்பட்ட அறைகள் மற்றும் 690 சர்வீஸ் செய்யப்பட்ட அடுக்குமாடி குடியிருப்புகளுடன் 18-அடுக்கு கோபுரம் உள்ளது.

இந்த விற்பனையானது ஒருங்கிணைந்த வளர்ச்சியின் மீதமுள்ள பகுதிகளை முடிக்க நிறுவனத்திற்கு நிதியளிக்கும் என்று கேபிடல் வேர்ல்ட் தெரிவித்துள்ளது. இது மலேசியா மற்றும் இந்தோனேசியாவில் முஸ்தபாவிற்கு மற்ற சாத்தியமான தளங்களை அடையாளம் காண்பது உட்பட, மற்ற ரியல் எஸ்டேட் வாய்ப்புகளை ஆராய நிறுவனத்தை அனுமதிக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here