செம்ப்ராங் அம்னோ கிளை உறுப்பினர்களை சந்தித்து ஹிஷாமுடினின் இடைநீக்கம் குறித்து விளக்கமளிக்கும்

செம்ப்ராங் அம்னோ பிரிவு, தங்கள் கிளை உறுப்பினர்களை சந்தித்து, தங்கள் முன்னாள் பிரிவுத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் ஹுசைனின் ஆறு ஆண்டு இடைநீக்கம் குறித்து விளக்கம் அளிக்கும். பிப்ரவரி 1 முதல் மார்ச் 18 வரை கட்சியின் தேர்தலுக்கு முன்னதாக கூட்டம் விரைவில் நடைபெறும் என்று அதன் பிரிவு துணைத் தலைவர் அப்துல் கானி அப்துல் ரஷித் கூறினார்.

செம்ப்ராங்கில் 14,000 உறுப்பினர்களைக் கொண்ட 66 கிளைகளை நாங்கள் கொண்டுள்ளோம். எனவே இந்த முடிவை அவர்களுக்கு ‘பகுத்தறிவு’ செய்ய அடிமட்ட மட்டத்தில் உள்ள எங்கள் உறுப்பினர்களைச் சந்திக்க வேண்டும்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 29) தாமான் ஸ்ரீ லம்பாக்கில் நடைபெற்ற சிறப்புப் பிரிவுக் கூட்டத்திற்குத் தலைமை தாங்கிய பின்னர் செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது, ​​ ஹிஷாமுடினின் இடைநீக்கம் குறித்த  விஷயத்தை நாங்கள் எவ்வளவு காலம் தாமதப்படுத்துகிறோமோ அது (தொகுதி) மோசமாகிவிடும் என்று நாங்கள் அஞ்சுகிறோம்.

அம்னோ உச்ச மன்ற முடிவால் அதிருப்தி அடைந்த உறுப்பினர்களிடம் இருந்து “குரல்கள்” வந்ததாக அப்துல் கனி மேலும் கூறினார். இதுவரை யாரும் கட்சியை விட்டு விலகும் முடிவை எடுக்கவில்லை, ஆனால் அதைச் செய்ய வேண்டும் என்று குரல்கள் எழுந்துள்ளன. எனவே நாங்கள் விரைவாக செயல்பட வேண்டும்.

இடைநீக்கத்திற்குப் பிறகு, அவர் (ஹிஷாமுடின்) எங்களிடம் கட்சியை விட்டு வெளியேற வேண்டாம் என்றும் மக்களுக்கு எங்கள் சேவையைத் தொடர வேண்டும் என்றும் கூறினார். வெள்ளிக்கிழமை பிற்பகுதியில் (ஜனவரி 27) இரவு அம்னோ உச்ச மன்றம் எடுத்த முடிவில், ஹிஷாமுடின் ஆறு ஆண்டுகளுக்கு இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here