முதலை தாக்குதலுக்குப் பின் காணாமல் போன செம்பொர்னா தோட்டத் தொழிலாளி

கோத்த கினபாலு: சபாவின் கிழக்குக் கடற்கரையான செம்போர்னா மாவட்டத்தில் உள்ள சுங்கை பெககாவ் என்ற இடத்தில் முதலையால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படும் தோட்டத் தொழிலாளி ஒருவரை காணவில்லை. செம்பொர்னா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் பணிகள் துறை திங்கள்கிழமையும் (ஜனவரி 30) காணாமல் போனவரைத் தேடும் பணியைத் தொடர்ந்தது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜன. 29) பிற்பகல் 3.15 மணியளவில் கரையோரம் மீன்பிடித்துக் கொண்டிருந்தபோது முதலையால் ஆற்றில் இழுத்துச் செல்லப்பட்டதைக் கண்டதாக அந்த நபரின் சக ஊழியர்கள் தெரிவித்தனர்.

பாதிக்கப்பட்ட 36 வயதான பிலிப்பைன்ஸ் நாட்டைச் சேர்ந்த Marvin Susa Dequillia, மேலும் ஏழு நண்பர்களுடன் ஆற்றங்கரையில் மீன்பிடித்துக் கொண்டிருந்த போது முதலை தாக்கியதாக திணைக்கள பேச்சாளர் ஒருவர் தெரிவித்தார். ஆற்றில் தண்ணீர் குறைந்ததால் படகுகளை அனுப்ப முடியாததால் தீயணைப்பு வீரர்கள் உடனடியாக சம்பவ இடத்திற்கு செல்ல முடியவில்லை.

எங்கள் மீட்புப் படகு (ஞாயிற்றுக்கிழமை) கடந்து செல்ல முடியவில்லை என்று செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார். திங்கள்கிழமை நடவடிக்கைகள் மீண்டும் தொடங்கப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here