27 வருடக்கால MPயான நோ ஓமர் கட்சியில் இருந்து நீக்கியதன் எதிரொலி; சொந்த பெயரில் இருக்கும் மண்டபத்தை உபயோகிக்கத் தடை

கட்சியில் பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்ட சிலாங்கூர் முன்னாள் அம்னோ தலைவர் நோ ஒமர், 27 ஆண்டுகளாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்த தொகுதியில் அவரது பெயரைக் கொண்ட ஒரு மண்டபத்தைப் பயன்படுத்த தடை விதிக்கப்பட்டது அவருக்கு மிகவும் வேதனையான விஷயமாக அமைந்தது.

தஞ்சோங் காராங் ஃபார்மர்ஸ் மேனேஜ்மென்ட் இன்ஸ்டிட்யூட்டில் அமைந்துள்ள டேவான் டான் ஸ்ரீ நோ ஓமர் மண்டபம், அடுத்த நடவடிக்கை குறித்து விவாதிக்க அவரது ஆதரவாளர்களுடன் ஒரு சந்திப்பிற்கான இடமாக இருக்க வேண்டும்.

மலேசியாகினி செய்தியின்படி, அவரது ஆதரவாளர்கள் அங்கு வந்த பிறகு வாயிலில் ஒத்திவைப்பு நோட்டீஸ் வைக்கப்பட்டதைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைந்தனர். “தவிர்க்க முடியாத காரணங்களால்” நிகழ்ச்சி ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளதாக அது கூறியது.

இருப்பினும், தஞ்சோங் கராங் அம்னோ பிரிவுச் செயலாளர் ஜாஸ்மான் அனுவார், இந்த வசதியை நோஹ் பயன்படுத்துவதைத் தடுக்க உயர் அதிகாரியால் நிறுவனம் உத்தரவிட்டது. நாங்கள் மண்டபத்தைப் பயன்படுத்த முடியாது. அவருக்கு தடை விதிக்க அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

குறிப்பாக சமீபத்தில் முன்னாள் தஞ்சோங் கராங் அம்னோ பிரிவுத் தலைவருக்கு நேர்ந்ததற்குப் பிறகு, நோவுக்கு ஒற்றுமையின் வெளிப்பாடாக பெரிய அளவில் மக்கள் வருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். அவர் கலந்துகொள்ள ஒப்புக்கொண்டார்.

இருப்பினும், பின்வாங்காத நோ பின்னர் தனது ஆதரவாளர்களை தனது முன்னாள் தொகுதியில் சந்தித்து நிலைமையை விளக்கினார். வெள்ளிக்கிழமையன்று, சமீபத்திய பொதுத் தேர்தலின் போது கட்சியின் ஒழுக்கத்தை மீறியதற்காக நோ ஓமர் அம்னோவால் ஆறு ஆண்டுகளுக்கு இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார். ஆனால் அதற்கு பதிலாக பதவி நீக்கம் செய்யுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

GE15 இல் பாரிசான் நேஷனல் தோல்வியடைந்ததைத் தொடர்ந்து அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி கட்சித் தலைவர் பதவியிலிருந்து விலக வேண்டும் என்று முன்னர் அழைப்பு விடுத்த நோ ஓமார் இடைநீக்கம் “அர்த்தமற்றது” என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here