முதலை தாக்கியவரின் உடலை மீட்க சென்றபோது ஊர்வன உடலை மீண்டும் இழுத்து சென்றது

கோத்தா கினபாலு: செம்போர்னா மாவட்டத்தில் உள்ள சுங்கை பககாவ் என்ற இடத்தில் தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணியாளர்கள் அந்த மனிதனின் எச்சங்களை மீட்டுக்கொண்டிருக்கும் போது, ​​ஒரு முதலை மீண்டும் ஆற்றில் விழுந்தது.

செம்போர்னா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  முகமட் ஃபர்ஹான் லீ அப்துல்லா கூறுகையில், தேடுதல் குழுக்கள் ஆற்றில் 36 வயது ஆணின் உடலைக் கண்டதாகவும் ஆனால் அவர்கள் நெருங்கியதும், முதலை பாதிக்கப்பட்டவனுடன் காணாமல் போனதாகவும் கூறினார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 30) பிற்பகல் 3.30 மணியளவில் பிலிப்பைன்ஸ் தோட்டத் தொழிலாளி மற்ற ஏழு நண்பர்களுடன் ஆற்றங்கரையில் மீன்பிடித்துக் கொண்டிருந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மீன்பிடி கொக்கியை விடுவிப்பதற்காக ஒரு நீண்ட குச்சியைப் பயன்படுத்தினார், அது முதலை அவரைத் தாக்கி ஆற்றில் இழுத்தபோது சிக்கியது என்று அவர் கூறினார், பாதிக்கப்பட்டவர் பெககாவ் தோட்டத்தில் பணிபுரிந்தார்.

திங்கள்கிழமையும் (ஜனவரி 30) தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணிகள் தொடர்ந்ததாக ஃபர்ஹான் தெரிவித்தார். தேடுதல் நடவடிக்கையில் தீயணைப்பு வீரர்கள், கடல்சார் போலீசார், வனவிலங்கு காவலர்கள் மற்றும் உள்ளூர் கிராம மக்கள் மற்றும் தோட்டத் தொழிலாளர்கள் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்றார். ஆறுகளில் பொதுமக்கள் எச்சரிக்கையாக இருக்குமாறு  ஃபர்ஹான் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here