பள்ளி நேரத்தை மாற்ற இது சரியான தருணம் அல்ல- NUTP கருத்து

நாட்டில் பள்ளி நேரத்தை காலை 8 மணிக்கு மாற்ற வேண்டும் என்ற பரிந்துரையை ஆசிரியர் சேவைகளின் தேசிய சங்கம் (NUTP) நிராகரித்தது. ஏனெனில் மாற்றங்களைச் செய்ய இது சரியான நேரம் இல்லை. பள்ளி நேர மாற்றம் இரண்டு பள்ளி அமர்வுகளைக் கொண்ட பள்ளிகளை பாதிக்கும் என்று அதன் தலைவர் அமினுதீன் அவாங் கூறினார்.

பிற்பகல் அமர்வில் ஆசிரியர்கள் மற்றும் மாணவர்களின் நலனையும் கவனிக்க வேண்டும். காலை நேர அமர்வு தவறினால், மதியம் அமர்வுக்கு திரும்பும் நேரமும் தாமதமாகும் என்பது உறுதி, என்றார். நேற்று, Universiti Kebangsaan Malaysia (UKM) கல்வியில் பன்முகத்தன்மை பற்றிய ஆய்வுக்கான மூத்த விரிவுரையாளர் அனுவார் அஹ்மத், பள்ளி நேரத்தை காலை 8 மணிக்கு மாற்றுமாறு பரிந்துரைத்தார், இது ஏற்கனவே உள்ள அட்டவணையை விட 30 நிமிடங்கள் தாமதமானது.

அதிகாலை 4.30 மணிக்கு எழுந்திருக்க வேண்டிய ஆசிரியர்கள், பெற்றோர்கள் மற்றும் குழந்தைகள் மீது அரசாங்கம் கருணையும் பரிவும் காட்ட வேண்டும் என்றார். மேலும் கருத்து தெரிவித்த அமீனுதீன், பள்ளி நேரத்தை மாற்றுவதால் மட்டும் சாலை நெரிசல் பிரச்னைக்கு தீர்வு கிடைக்காது.

உத்தேச பள்ளி தொடங்கும் நேரம் 15 நிமிடங்கள் தாமதமானால், சிலர் வழக்கத்தை விட 15 நிமிடங்கள் தாமதமாக வீட்டை விட்டு வெளியேறுவார்கள் என்று நாங்கள் உறுதியாக நம்புகிறோம். அதனால், பள்ளி செல்ல சாலை நெரிசல் பிரச்னைக்கு தீர்வு ஏற்படாது. காலை 7.30க்கு முன்னதாகவே ஆசிரியர்கள் மற்றும் மாணவர்கள் பள்ளிக்கு வர வேண்டும் என்று பள்ளிகள் இருக்கும் போது NUTP உடன்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

ஆசிரியர்களின் பணிச்சுமை, கல்வியை டிஜிட்டல் மயமாக்குதல் போன்ற பெரிய பிரச்னைகளில் அனைத்து தரப்பினரும் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்றார். இது ஆசிரியர்களின் சுமூகமான தொழில்முறை பணியில் நிறைய தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here