முன்னாள் சட்டமன்ற உறுப்பினரை தாக்கிய மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர் கைது

கங்கார் சங்லாங் மாநில சட்டமன்றத்தின் (சட்டமன்றம்) முன்னாள் உறுப்பினரை இன்று அல்வி மசூதியில் தாக்கிய மனநலம் பாதிக்கப்பட்டவர் கைது செய்யப்பட்டார். கங்காரின் பின்டாங்கைச் சேர்ந்த 87 வயதான டத்தோ சாத் @ முகமட் ஜைன் ஹம்சா, 1978 மற்றும் 1986 ஆம் ஆண்டுகளில் சங்லாங் சட்டமன்ற உறுப்பினராக இருந்தவர், சம்பந்தப்பட்ட நபரால் நாற்காலியால் தாக்கப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் தலையில் காயம் ஏற்பட்டது.

கங்கார் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் யுஷரிபுதீன் முகமட் யூசோப் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் காலை 5.30 மணியளவில் ஜமாஅத்தாக காலை தொழுகை நடத்த மசூதிக்குள் நுழையத் தயாராகிக் கொண்டிருந்த போது இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது. பாதிக்கப்பட்டவர் முன்னதாக காலை 5.15 மணியளவில் அல்வி மசூதி மைதானத்திற்கு வந்து 15 நிமிடங்கள் தஸ்கீராவைக் கேட்பதற்காக அவரது வாகனத்தில் இருந்தார். தஸ்கீராவை முடித்த பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர் மசூதியின் முன் நடந்து சென்று அனாதை நிதிக்கு நன்கொடை அளிக்க ஒரு கணம் நிறுத்தினார்.

திடீரென்று, ஆத்திரமடைந்த ஒரு நபர் அவரை அணுகினார், அவர் அவரை தொடர்ந்து அடித்தார். இதனால் பாதிக்கப்பட்டவர் மசூதி வளாகத்தின் தரையில் விழுந்தார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் மசூதியின் ஒரு மூலைக்கு ஓடி, காவல்துறை மற்றும் ஆம்புலன்ஸை அழைக்க மசூதியின் பாதுகாவலரிடம் உதவி கேட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் சிகிச்சைக்காக கங்காரில் உள்ள துவாங்கு பௌசியா மருத்துவமனைக்கு (HTF) கொண்டு செல்லப்பட்டார். 65 வயதான சந்தேக நபர் விசாரணைக்காக கங்கார் காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவதற்கு முன்பு கைது செய்யப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். காயமடைந்தவர் இப்போது HTF இல் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார் என்றார்.

சந்தேக நபருக்கு மனநலப் பிரச்சினைகள் இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது, ஆனால் தாக்குதலுக்கான நோக்கம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது. காயம் ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 324-வது பிரிவின்படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here