கொடுமை! காதலியின் கணவனை கொன்று, பிணத்தை பங்களாவுக்கு பின்னால் புதைத்த அதிர்ச்சி சம்பவம்

சுபாங் ஜெயா: ஏறக்குறைய ஒரு வருடத்திற்குப் பிறகு, கடந்த ஆண்டு மே மாதம்  ஒரு பங்களாவில் நடந்த சம்பவத்தில், தனது காதலியின் கணவரின் உடலைக் கொன்று புதைத்ததாக நம்பப்படும் ஒருவரின் ரகசியம் தெரியவந்தது.

சுபாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் வான் அஸ்லான் வான் மாமத் கூறுகையில், பிப்ரவரி 2ஆம் தேதி மாலை 4.45 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலை அடக்கம் செய்வதற்கு முன், தனது சக நாட்டவரை கொன்ற இந்தியரின் வாக்குமூலம் குறித்து பொதுமக்களிடமிருந்து அவரது தரப்பு காவல்துறை அறிக்கையைப் பெற்றுள்ளது.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட பொலிஸ் தலைமையகத்தின் (IPD) மாவட்ட குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் (BSJD) போலீஸ் குழு சந்தேக நபரிடம் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டதற்கு முன்னர், அம்பாங் ஜெயா பகுதியில் வாக்குமூலம் அளிக்கப்பட்டது.

சந்தேக நபர் கடந்த ஆண்டு மே மாதம் சுபாங் ஜெயாவில் உள்ள ஒரு பங்களாவுக்குப் பின்னால் உள்ள மலைப்பகுதியில் 25 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர் கொல்லப்பட்ட இடத்தைக் காட்டினார். முதியோர்களை பராமரிக்கும் மையமாக பயன்படுத்தப்பட்ட பங்களாவில் இந்த கொலை நடந்துள்ளது. மேலும் கத்தியால் கழுத்து அறுக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். வான் அஸ்லான் கூறுகையில், தடயவியல் குழு நடத்திய சோதனையின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலைப் போர்த்துவதற்குப் பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் பிளாஸ்டிக் பொதி கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

அதைத் தொடர்ந்து, முதியோர்களுக்கான பராமரிப்பு மையத்தில் பணிபுரியும் கொலையுண்டவரின் மனைவி மற்றும் அவரது காதலர் என இந்திய நாட்டு பிரஜைகள், இரண்டு உள்ளூர் பெண்கள் மற்றும்  25 முதல் 35 வயதுடைய இந்தோனேசியப் பெண்களை விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக நாங்கள் கைது செய்தோம். ஒரு சோதனையில் இரண்டு இந்திய நாட்டு சந்தேக நபர்களிடம் பாஸ்போர்ட் இல்லை என்பதும், கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர்கள் அனைவருக்கும் குற்றவியல் பதிவுகள் இல்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபருக்கும் அவரது மனைவிக்கும் இடையே உள்ள தொடர்பு பாதிக்கப்பட்டவருக்கு தெரிந்ததே கொலைக்கான காரணம் என நம்பப்படுகிறது என்றார். இந்திய உயர் ஸ்தானிகராலயம் மே 2022 இல் காணாமல் போன பாதிக்கப்பட்டவரைப் பற்றி இந்தியாவில் உள்ள அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து புகாரைப் பெற்ற பின்னர், அந்த நபரைத் தொடர்பு கொள்ள முடியவில்லை என்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

இதுவரை, இந்த சம்பவத்தில் கொலை ஆயுதம் (கத்தி) கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை, மேலும் கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. இந்த மாவட்டத்தில் குற்றங்கள் தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள், மேல் நடவடிக்கைக்கு சுபாங் ஜெயா மாவட்ட கட்டுப்பாட்டு மையத்தை 03-78627100 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here