மோட்டார் சைக்கிளோட்டியை மோதிவிட்டு தப்பியோடிய வங்காளதேச ஆடவரை தேடும் போலீசார்

கோல சிலாங்கூர், ஜாலான் தெலுக் பியா கானான் என்ற இடத்தில் நேற்று நடந்த பயங்கர விபத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரை மோதிவிட்டு தப்பியோடியதாக சந்தேகிக்கப்படும் வங்கதேச நபரை போலீஸார் தீவிரமாக தேடி வருகின்றனர்.  கோல சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ராம்லி காசா, காலை 8.30 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில் புரோட்டான் வாஜா மற்றும் ஹோண்டா EX5 ஆகிய இரண்டு வாகனங்கள் சிக்கியுள்ளன.

மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிச் சென்றவர் 33 வயதுடைய உள்ளூர் நபர் என்றும் அவர் கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவர் கோலா சிலாங்கூரில் இருந்து புக்கிட் ரோட்டன் செல்லும் வழியில் தனியாக சவாரி செய்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. விளம்பரம் இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​பின்புறத்தில் இருந்து வந்த புரோட்டான் வாஜா மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியதால் பாதிக்கப்பட்டவர் தூக்கி எறியப்பட்டார்.

இன்று தொடர்பு கொண்ட போது, ​​“கார் ஓட்டுநர் தனது வாகனத்தை விட்டு இறங்கி தப்பிச் சென்றிருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது. பலத்த காயமடைந்த மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் மேல் சிகிச்சைக்காக தஞ்சோங் கராங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக ரம்லி கூறினார். எவ்வாறாயினும், பாதிக்கப்பட்டவர் அதே நாள் காலை 11 மணியளவில் அவசர சிகிச்சை பிரிவில் இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

விபத்தைத் தொடர்ந்து, கோலா சிலாங்கூர் மற்றும் ஜெராமைச் சுற்றியுள்ள சந்தேக நபர்களைத் தேடும் முயற்சிகளை போலீஸார் தீவிரப்படுத்தினர். இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

விபத்து குறித்து தகவல் அறிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி முகமது நஜ்மி அப்துல் ரஹ்மானை 017-8028105 என்ற எண்ணிலோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திலோ தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here